Help Youtube Ga- như này kiếm đc tiền chưa các bác?

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus

Xin chúc mừng Admin Admon,

Tài khoản của bạn hiện đã được kích hoạt để kiếm tiền. Để giúp bạn bắt đầu, chúng tôi đã tạo tài nguyên sau để hướng dẫn bạn tới tài khoản của bạn, chính sách của chúng tôi và cung cấp các mẹo để tăng lượng khán giả của bạn.
Bạn có thể quản lý video của mình và chọn video vào mục video kiếm tiền từ Trình quản lý video. Đồng thời, hãy truy cập Trung tâm người tạo để tìm hiểu về tin tức và tài nguyên mới nhất của người tạo.

Chúc bạn vui vẻ và may mắn,
Nhóm YouTube​

Nhưng mà e vào adsen thì chưa được nó chấp thuận,
Tôi sẽ được thanh toán như thế nào?

Các khoản thanh toán được quản lý qua tài khoản Google AdSense. Bạn phải liên kết tài khoản AdSense với tài khoản YouTube của bạn để được thanh toán.

? giờ phải ;làm gì để dc ok hả các bác ?

có bác nào biết k?

alo,. k có bác nào chơi hả

Cái mục kiếm tiền màu xanh là thông báo tài khoản bạn có thể kiếm tiền từ Video của bạn thôi , muốn nó thanh toán cho bạn thì phải liên kết Youtube đến tài khoản Adsense, cái ở trên chỉ là 1/2 chặng đường thôi, khi nào đc Adsense chấp nhận thì liên kết vô !!

Cái mục kiếm tiền màu xanh là thông báo tài khoản bạn có thể kiếm tiền từ Video của bạn thôi , muốn nó thanh toán cho bạn thì phải liên kết Youtube đến tài khoản Adsense, cái ở trên chỉ là 1/2 chặng đường thôi, khi nào đc Adsense chấp nhận thì liên kết vô !!
ồ, thanks bạn
vậy giờ phải làm blog nội dung tốt mới dc Adsen chấp thuận ak @@
vay ma t cứ tưởng dc đi pr kiếm xiền r

ồ, thanks bạn
vậy giờ phải làm blog nội dung tốt mới dc Adsen chấp thuận ak @@
vay ma t cứ tưởng dc đi pr kiếm xiền r

Chơi Youtube thì làm Blog chi bạn, cứ Up video lên rồi nghĩ xem thấy có khả năng kiếm được nhiều tiền từ Video đó ko thì đăng ký Adsense, đừng thấy bật đc kiếm tiền mà ham Reg Adsense xong lại ko kiếm đc gì!, Kênh mới clip ko đặc sắc thì đạt đến 10$ nhận PIN hơi bị KHÓ => Chuẩn bị tốt trước đã rùi kiếm tiền sau, ko thì bị Report là bik à

Chơi Youtube thì làm Blog chi bạn, cứ Up video lên rồi nghĩ xem thấy có khả năng kiếm được nhiều tiền từ Video đó ko thì đăng ký Adsense
ak, tại vì đăng kí adsen thì nó bắt phải có blog mới dki dc mà,
t thấy mục thông báo doanh thu trên youtube r he

Chụp hình lên xem cậu thấy chữ bắt buộc có Blog nằm ở đâu !!
Trạng thái Tài khoản Google AdSense

Xin chào,

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến Google AdSense. Thật không may, sau khi xem xét đơn đăng ký của bạn, chúng tôi không thể chấp nhận cho bạn tham gia AdSense vào lúc này.

Chúng tôi không chấp thuận đơn đăng ký của bạn vì những lý do được liệt kê bên dưới.

Vấn đề:
-
Thiếu nội dung

Chi tiết bổ sung:

Thiếu nội dung: Để được chấp thuận cho AdSense và hiển thị quảng cáo có liên quan trên trang web của bạn, các trang của bạn cần phải có văn bản trên các trang đó đủ để các chuyên gia của chúng tôi xem xét và cho trình thu thập thông tin của chúng tôi để có thể để xác định nội dung trang web của bạn.

Để giải quyết vấn đề này, vui lòng thực hiện qua các đề nghị sau:

- Hãy chắc chắn rằng trang của bạn có đủ văn bản - trang web có chứa chủ yếu là hình ảnh, video hoặc hoạt ảnh Flash sẽ không được chấp thuận.
Nội dung của bạn nên chứa các câu và đoạn hoàn chỉnh, không phải chỉ tiêu đề.
- Đảm bảo rằng trang web của bạn được xây dựng đầy đủ và khởi chạy trước khi bạn đăng ký AdSense - không đăng ký khi trang web của bạn vẫn ở giai đoạn thử nghiệm hoặc "đang xây dựng" hoặc chỉ chứa mẫu trang web.
- Đặt mã quảng cáo trên một trang đang hoạt động trên trang web của bạn. Trang đó không cần phải là trang chính, nhưng các trang thử nghiệm không có nội dung ngoại trừ mã quảng cáo AdSense sẽ không được chấp thuận.
- Cung cấp hệ thống điều hướng rõ ràng cho khách truy cập của bạn để họ có thể dễ dàng tìm thấy tất cả các phần và trang trên trang web của bạn.
- Nếu bạn muốn kiếm tiền từ video YouTube, vui lòng đăng ký chương trình kiếm tiền trên YouTube (http://support.google.com/youtube/bin/answer.py?&answer=2490020). Lưu ý rằng blog và trang web chỉ chứa video sẽ không được chấp thuận.

Ngay sau khi bạn đã thực hiện các thay đổi cần thiết, chúng tôi sẽ rất vui được xem xét lại đơn đăng ký của bạn.

Đăng Ký qua Blogger hay đăng ký Từ Youtube thế bạn hoặc như mình đã nói ở trên cứ Up video lên rồi nghĩ xem thấy có khả năng kiếm được nhiều tiền từ Video đó ko thì đăng ký Adsense

làm video như Đu Đồ Đút ấy, mình đang làm theo cách này! tháng cũng được ít $

Đăng Ký qua Blogger hay đăng ký Từ Youtube thế bạn hoặc như mình đã nói ở trên cứ Up video lên rồi nghĩ xem thấy có khả năng kiếm được nhiều tiền từ Video đó ko thì đăng ký Adsense
ak. mình đăng kí từ blogger
nhưng trong youtube có mục nào dki vs adsen đâu bạn, có mcj liên kết vs adsen thoi hic
mà liên kết thì phải có acc adsen, mà có thi dki lại phải có site

nhưng trong youtube có mục nào dki vs adsen đâu bạn, có mcj liên kết vs adsen thoi hic
tạm thời chưa đủ $ rút thì tạo site để Google chấp nhận cho có tài khoản Adsense đã. Nếu không thể thì mới tìm cách chơi RPM để tránh việc này vì trả $ qua Paypal.

Bạn vào Cài Đặt Kênh -> Cài Đặt Kiếm Tiền -> Phần Nguyễn Tắc Thông Tin sẽ có 1 câu: Tôi được thanh toán như thế nào.
Cậu lick vào đó và đăng kí liên kết với Adsense thôi.

ak, tại vì đăng kí adsen thì nó bắt phải có blog mới dki dc mà,
t thấy mục thông báo doanh thu trên youtube r he
Ai bảo có Blog mới đăng ký được Adsense ta? hì...Bạn làm YouTube thì chỉ cần Adsense hosted làm Adsense content cho Blog và Website làm gì? Được thì quá tốt nhưng không cần thiết tẹo nào!...:)

:D. Bác thớt đk adsense ở blogger thi phải bị vậy chứ. Google nó vào kt site k thấy nd thi lam sao cho dk :D

Nếu bác chơi youtube thì dk adsense thông qua yt như các bác khác hd ấy. 100% là đc ngay. Mọi ng đều làm r mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week