Ask [YOUTUBE] - Mọi thắc mắc cần giúp đỡ

:confused::confused::confused::confused::confused::D:D:D:p:p:p cai nay kho lam ng dep :v co ng ta giu lam cua het roai ::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Giữ đơn giản vì nếu pub ra sẽ có những thành phần cheat tới VN chẳng còn đất mà sống nữa :D Đã không pub trick mà nhiều người còn hitleap với autosurf các kiểu :D

Như tiêu đề, mình cũng là Newbie đến giờ chiến Youtube video up thì nhiều nhưng View thì <-20. Mong các bạn giúp đỡ các Newbie! Chân thành cám ơn

Không phải không có người chỉ, cậu chưa tìm được đó thôi :D Google nhiều lắm đọc rồi suy nghĩ cậu :D

View muốn tăng thì căn bản nhất là cách đặt Title, keyword, description và tags. Ngoài ra còn nhiều thứ khác cũng ảnh hưởng đến view nữa :rolleyes:
Nếu rảnh cậu tìm hiểu thêm khái niệm SEO nhé!

tình hình là mình đăng kí được cái freem dom rồi, nhưng không thấy hiển thì chức năng kiếm tiền,
- giờ nó có nút bật lên thì lại ra cái google adsene

Bật nó lên thôi bạn :) Nó sẽ đòi liên kết với tk google adsense thì bạn có thể tạo mới tk đó mà :D

Tình hình là kênh của em là kênh FILM CẤP 3, vẫn bật kiếm tiền được nhưng nó ko cho chèn quảng cáo ạ, thế thì cho em hỏi : nếu nó ko cho chèn quảng cáo thì mình có thể kiếm tiền thông qua lượt view được không vậy? Và cho em hỏi ở Việt Nam mình thì 1 triệu lượt view thì được khoảng bao nhiêu tiền vậy các bác?

Bật nó lên thôi bạn :) Nó sẽ đòi liên kết với tk google adsense thì bạn có thể tạo mới tk đó mà :D
ý mình là mình đăng kí dc cái freedom rồi sao nó không lên kết freedom đểkiếm tiền mà lại phải bật cái này

cho em hỏi tí :D sau bao lâu analytics cập nhật view ạ ? với cả channel tầm bao nhiêu tuổi thì đăng kí được net life ? em mới lập hôm qua, cái clip đầu tiên up lên đc 4k1 view rồi

cho em hỏi tí :D sau bao lâu analytics cập nhật view ạ ? với cả channel tầm bao nhiêu tuổi thì đăng kí được net life ? em mới lập hôm qua, cái clip đầu tiên up lên đc 4k1 view rồi
Cái này mình cũng không biết, mình mới post lại video, được 2 ngày tổng cộng cũng được khoảng 3k view mà chưa thấy analytics , quan trọng là phim cấp 3 nó ko cho gắn quảng cáo, không biết có kiếm tiền từ lượt view được không nữa?

Cái này mình cũng không biết, mình mới post lại video, được 2 ngày tổng cộng cũng được khoảng 3k view mà chưa thấy analytics , quan trọng là phim cấp 3 nó ko cho gắn quảng cáo, không biết có kiếm tiền từ lượt view được không nữa?
mình làm channel về tennis :D

Như tiêu đề, mình up lên 8 Video không bị " Bên thứ ba " và dấu $ xanh lè! Nhưng vào xem không có Quảng cáo cả 8 Video! Nhờ các bạn giúp mình khắc phục.

2k được vào life chờ ký hợp đồng 48h sẽ gửi về mail cơ mà vào nó đá thì cũng ko biết nhé :D

Đã từng bị như cậu. Khoảng 2 ngày sau nó sẽ tắt kiếm tiền, lúc mình vào bật lại thì k đc nữa :(

Như tiêu đề, mình up lên 8 Video không bị " Bên thứ ba " và dấu $ xanh lè! Nhưng vào xem không có Quảng cáo cả 8 Video! Nhờ các bạn giúp mình khắc phục.
trùng bên thứ 3 rồi, bạn sẽ bị tắt kiếm tiền, chẳng qua nó update chậm thôi, trùng 3 video thì nên xoá kênh đi nhé.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back