Ask [YOUTUBE] - Mọi thắc mắc cần giúp đỡ

mấy bác cho hỏi là bật kiếm tiền là bật ở từng video hay bật thì tất cả video đều được ? cả làm sao biết là trùng bên thứ 3

Cho em hỏi là youtube có chế độ black list không :)
Em có vài chục video sạch, là tài liệu lập trình của trường, trên youtube chưa có. Upload ở chế độ unlisted
, Nhưng sau khi up tầm hơn 1 tiếng thì nó band cả kênh,

Em bị band 8 acc gmail vì mớ video này, có khi nào ip của em vào black list của youtube rồi chăng.
Hay mình upload liên tục mười mấy video trong 1 giờ, nó cho mình spam nên band không
Mọi ngưới ai có kinh nghiệm YT tư vấn giúp em với:(

Tình hình là mình chơi youtube được 2 tuần .tham gia đăng kí net để kiếm tiền
Mấy ngày đầu video còn hiện lên quảng cáo về sau bật kiếm tiền rồi mà video cũng không hiện quảng cáo.Mong pro nào đi qua giúp mình với

bạn tham gia net nào vậy? video của bạn dài bao nhiêu phút thế? Quảng cáo của youtube nó sẽ chọn lọc dựa vào tag, tiêu đề và cả thời lượng của bạn để đưa ra hiển thị quảng cáo thích hợp.
Nếu mà ko hiện mà đã bật kiếm tiền rồi thì bạn xem lại nhé. có thể chỉnh lại tiêu đề khác, chọn thêm tags khác nhé.

bạn tham gia net nào vậy? video của bạn dài bao nhiêu phút thế? Quảng cáo của youtube nó sẽ chọn lọc dựa vào tag, tiêu đề và cả thời lượng của bạn để đưa ra hiển thị quảng cáo thích hợp.
Nếu mà ko hiện mà đã bật kiếm tiền rồi thì bạn xem lại nhé. có thể chỉnh lại tiêu đề khác, chọn thêm tags khác nhé.
video minh hau nhu la 5-15 phut

Em là newbie. Em cũng có tham khảo các net rồi. Đăng kí nhưng k net nào chịu cho vô. Xin cầu cứu pro!

Bạn phải đưa thông tin của channel thì mới tư vấn được chia, Số view, số sub ?

view 4k thì vô được nhiều, life, cnation, quiz, freedom..

các bác cho em hỏi là em có 1 channel có up 1 clip cách đây hơn 1 năm giờ nó có hơn 4000 lượt xem giờ em có thể xin vào net Life được ko . Hay phải up thêm clip và chờ đến khi đạt lượt view 2000/ ngày mới xin vào được

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back