Got Paid YOVIA kiếm tiền đơn giản nhanh chóng

.......................................................................................................................................................................................................

sao mà dễ thế claim nhưng ko hoàn thành như nó bảo thì cũng chỉ là tiền để ngắm thui!!

mình cũng như bạn thấy nó dễ nên tưởng nó không paid, bạn cứ điền đầy đủ email thanh toán đến tháng nó paid
đúng là nó có paid nhưng thấy mấy proof toàn 2.xx$, nó đâu pay hết blance đâu mà cái này vô claim cái retweet là thấy có đủ hơn rùi (là đúng yêu cầu), còn mấy cái khác như crowdflower cứ claim mà ko làm task theo yêu cầu thì nó ko trả phần đó đâu, dù cho earning nó tăng. Nếu tháng sau nó paid hết thật thì....chiến típ ^^

tham gia sơ sơ thì thấy em nó có bug :m021: Và kết quả là kiếm dc nhiêu đây sau 5p làm việc :m131: Không biết em nó co pay cho mềnh ko nhỉ :m146:

đã ghi là bug mà :m131: Có phải làm việc đàng hoàn như mọi người đâu! test chơi thôi ai ngờ 5p kiếm dc ~400$ :m146:
Nó mà pay thì site này đóng cửa sớm với mình :m146:

đã ghi là bug mà :m131: Có phải làm việc đàng hoàn như mọi người đâu! test chơi thôi ai ngờ 5p kiếm dc ~400$ :m146:
Nó mà pay thì site này đóng cửa sớm với mình :m146:

bug cái gì có lúc ấn liên tức cái cút nút claim là lên tiền ầm ầm mà

thằng thớt là người dân tộc ê đê đó .... cẩn thận với nó :binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week