Yt Bị điên à các bác

tobe

Banned
Reactions
269
MR
0.000
Cảm ơn bạn đã gửi đơn kháng cáo video của bạn lên YouTube.

Sau khi xem xét thêm các nội dung, chúng tôi đã xác định rằng video của bạn không vi phạm Nguyên tắc Cộng đồng của chúng tôi và đã giữ nguyên quyết định ban đầu của chúng tôi. Chúng tôi đánh giá cao sự hiểu biết của bạn.

Sau khi xem xét thêm các nội dung, chúng tôi đã xác định rằng video của bạn không vi phạm Nguyên tắc Cộng đồng của chúng tôi và đã giữ nguyên quyết định ban đầu của chúng tôi. Chúng tôi đánh giá cao sự hiểu biết của bạn.
hình như là nó còn viết thiếu 1 chữ... "thiếu" ;))
...

Sau khi xem xét thêm các nội dung, chúng tôi đã xác định rằng video của bạn không vi phạm Nguyên tắc Cộng đồng của chúng tôi và đã giữ nguyên quyết định ban đầu của chúng tôi. Chúng tôi đánh giá cao sự thiếu hiểu biết của bạn :D (joke)
...
ps: post nguyên cái bản tiếng Anh của nó lên xem nào ?

có nhiều bạn đã sai lòi ra rồi mà vẫn cứ gửi đơn kháng cáo. Đến nỗi mà Youtube nó chẳng thèm để ý đến cái đơn kháng cáo của các bạn luôn, nó xem như là rác ấy :)

dịch sai đó, post Tiêng Anh lên là biết liền
đúng rồi do google dịch sai. minh đang thắc mắc đọc lại thì đúng là copy lên nó dịch bị sai

có nhiều bạn đã sai lòi ra rồi mà vẫn cứ gửi đơn kháng cáo. Đến nỗi mà Youtube nó chẳng thèm để ý đến cái đơn kháng cáo của các bạn luôn, nó xem như là rác ấy :)

Mail hỏi nó mình sai chỗ nào nó đ éo trả lời rõ ràng mà cứ nói chung chung mới điên chứ.

Mail hỏi nó mình sai chỗ nào nó đ éo trả lời rõ ràng mà cứ nói chung chung mới điên chứ.
quy phạm điều H :)
thường nó sẽ ko TL đâu, vì chắc chắn 100% là quy phạm dù ko ít thì nhiều :p
ko Mua view cũng là từng dính phốt nên bị nó quét

quy phạm điều H :)
thường nó sẽ ko TL đâu, vì chắc chắn 100% là quy phạm dù ko ít thì nhiều :p
ko Mua view cũng là từng dính phốt nên bị nó quét

Thì nó nói là vi phạm điều H, dính phốt thì đợt này là đầu tiên chứ trước giờ chưa bị gì cả. Không nghĩ ra cái lý do gì ngoài lý do chết chùm theo mấy kênh reup. Giờ làm kênh mới chỉ sợ bị vạ lây từ cú phốt này.

Thì nó nói là vi phạm điều H, dính phốt thì đợt này là đầu tiên chứ trước giờ chưa bị gì cả. Không nghĩ ra cái lý do gì ngoài lý do chết chùm theo mấy kênh reup. Giờ làm kênh mới chỉ sợ bị vạ lây từ cú phốt này.
thì nó dựa vào điểm đó để quét mà, chứ làm gì mà nó rãnh đến mức ngồi chỉ từng chỗ cho mình đâu :(

thì nó dựa vào điểm đó để quét mà, chứ làm gì mà nó rãnh đến mức ngồi chỉ từng chỗ cho mình đâu :(

Vậy giờ làm kênh mới thì phòng tránh thế nào bác? IP thì IP động rồi, reset modem đc. Gmail lập cái mới với sđt mới ok. Cơ mà ổ cứng ko thay đc, và vì phải quản lý vài kênh reup nữa lên sẽ chung IP 2 thằng content và reup --> chưa có giải pháp.

Vậy giờ làm kênh mới thì phòng tránh thế nào bác? IP thì IP động rồi, reset modem đc. Gmail lập cái mới với sđt mới ok. Cơ mà ổ cứng ko thay đc, và vì phải quản lý vài kênh reup nữa lên sẽ chung IP 2 thằng content và reup --> chưa có giải pháp.
ăn thua do trời thôi mình ko biết :)
Vì kênh mình 2 đợt quét rồi ko 1 kênh nào die cả :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week