YTB đang có biến cực lớn! rất nhiều kênh từ reup đến bán reup chết từ mọi chủ đề !!!

nghĩ cũng hài, hôm trước chết kênh lớn của mình, đang có ý định kiếm những thằng cùng chủ đề chơi lại :D thì hôm này không còn thang nào sống nữa :D

tại sao nó phải làm thế nhỉ trong khi nó ăn 45% thu nhập @@
Nó ăn nhưng nhà qc ko được gì bỏ đi thì có bền ko? Lúc đấy lấy j trả cho pub :mad:

content 100% hơn 1 năm không cheat choát mua view bao giờ cũng ra đi không 1 lời thương tiếc :(:( đen thế là hết cỡ chưa các bác ơi

chưa quét xong đâu ae ! từ giờ tới tối đọc kinh cầu nguyện đi nhé

Kháng cáo thôi bác. E reup nên ko dám kháng chứ bác content thì sợ éo gì
Bác cho em xin cái mẫu kháng với cái mail của bọn YT để em gửi với :(:( chơi content em còn chưa kháng bao h không nghĩ nó die mà nó vẫn lăn ra được chán quá trời luôn

Chết 3 kênh reup, 1 kênh content và 1 kênh vừa mới lập. Gửi mail kháng cáo từ hôm qua và hôm nay nó trả lời lại.

Cái cc. 1 kênh mới phát triển 1 tháng đc có 2k view/ngày thì bot view cc à, 1 kênh mới lập có video éo đâu mà bot video. Mình vừa mail lại nó kháng tiếp.
trường họp này là bị thằng nào nó mua view rồi . hiện tại phong trào này cũng đang lên rất mạnh. rip mình cũng ra đi kênh chính

Bác cho em xin cái mẫu kháng với cái mail của bọn YT để em gửi với :(:( chơi content em còn chưa kháng bao h không nghĩ nó die mà nó vẫn lăn ra được chán quá trời luôn
E ko có mẫu nào cả. Reup nên chẳng bao giờ kháng cáo. Bác lập topic hỏi mấy cao nhân xem sao

Thế thằng nào nó lụm video của mình bỏ vào boot view thì mình cũng die ak, thế thì bọn GATO có đất làm việc vãi nhỉ.

giờ người làm nhiều, ghanh ghét nhau nhiều :(, cứ có nhưng topic hóng hiếc các kiểu làm nó lại thêm nát

Vừa đi tiếp 2 kênh trong Quiz. Những kênh trong Quiz đều ra đi rồi. Nó vẫn đang quét, anh em ai ở trong Quiz thì chờ tới lượt thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week