YTB đang có biến cực lớn! rất nhiều kênh từ reup đến bán reup chết từ mọi chủ đề !!!

thuật toán google lạ lắm, hôm nay xem got talent giải trí thư giãn xíu, search keyword bằng tiếng anh ra clip có title, descripton toàn tiếng anh, nhưng nick gmail vn, lượt view hơn 3 triệu vẫn sống nhăn răng, clip cũng chỉ cắt các clip rồi gom lại thành 1 clip :D

làm được 1 clip này chắc cũng đủ no, 3 triệu view kiếm chắc cũng vài nghìn $ :confused:
cái gì đâu mà lạ bạn, thì nó seo top thì tìm ra nó thôi

vụ này chắc còn hơn vụ tàn sát đẫm máu ở Paris nữa , thật khủng khiếp
P/s : em cũng ra đi 1 kênh 500k views , h mới bít lí do :D
cái kênh bạn nói đó hả, cái kênh bạn nói đi trước đợt bão mà, đợt bão chính thức là vào 19 và mạnh nhất là hôm qua

cái gì đâu mà lạ bạn, thì nó seo top thì tìm ra nó thôi
ý mình là thuật toán auto suspend của google ý, còn mình search chủ yếu là xem giải trí tình cờ thì thấy view cao và tên nick vn :D

mình thì nghĩ kênh die nhiều là do quiz chứ k phải do google, quiz muốn xù k paid, vì network khác vẫn bình thường k bão mấy :D

ý mình là thuật toán auto suspend của google ý, còn mình search chủ yếu là xem giải trí tình cờ thì thấy view cao và tên nick vn :D

mình thì nghĩ kênh die nhiều là do quiz chứ k phải do google, quiz muốn xù k paid, vì network khác vẫn bình thường k bão mấy :D
nói thật mình ko hiểu auto suspend là gì vì dốt mấy cái này, nhưng mà Việt Nam thì Liên quan gì đâu bạn, nó seo pro thì nó lên top đâu phải vì tên channel nó mà ảnh hưởng đến quá trình seo của nó đâu .
youtube tìm theo key của bạn tìm kiếm, và key đó thằng kia đc top thì loài ra nó thôi :p
Việt Nam hay nước ngoài cũng thế thôi

nói thật mình ko hiểu auto suspend là gì vì dốt mấy cái này, nhưng mà Việt Nam thì Liên quan gì đâu bạn, nó seo pro thì nó lên top đâu phải vì tên channel nó mà ảnh hưởng đến quá trình seo của nó đâu .
youtube tìm theo key của bạn tìm kiếm, và key đó thằng kia đc top thì loài ra nó thôi :p
Việt Nam hay nước ngoài cũng thế thôi
mình k nói tới vấn đề seo top

vấn đề là video đó là nick vn, reup, view khủng nhưng vẫn sống nhăn răng :D

đó là một năm đầy may mắn của bác. em cg chưa bị kênh nào.
Thường thì ai vào net quiz đều có tư tưởng net dễ tính, video nào cũng bật dc kiếm tiền mà quên rằng mình đang làm cho youtube chứ ko phải cho quiz

Vẫn có những người sông an lành , nó chém thì cứ thuê mấy dịch vụ kháng , vẫn nhai được hết

mình k nói tới vấn đề seo top

vấn đề là video đó là nick vn, reup, view khủng nhưng vẫn sống nhăn răng :D
đơn giản ko ai thích hại nó thôi

đơn giản ko ai thích hại nó thôi
đơn giản là nó k vào net quiz :D

vấn đề là net quiz chứ k phải do google :D

seo top mà cạnh tranh thì k có chuyện thích hay k thích chỉ có report và report :p

có khi chính net quiz nó report cho die kênh khỏi phải paid :D

seo top mà cạnh tranh thì k có chuyện thích hay k thích chỉ có report và report :p

Chiêu lừa đảo hợp pháp của Quiz

nhầm to rồi nhé, quiz GA gì rp là rp ko quan trọng ở đâu hay ko ở đâu :)

Mới tìm hiểu định chơi yt ngồi mấy ngày edit lại video định reup mà nghe các thánh bảo có biến thế này tính sao đây, công sức cả tuần :oops:

nản thật biến đợt này koi như mình trắng tay, hên cũng vét được 1k tháng 10, không biết nên quit hay làm lại từ đầu đây :(, gà thì không biết cách nuôi :)

GA hay bất cứ Net nào mà chả có kênh chết, chẳng qua là Việt Nam chủ yếu là chơi Net Quiz thôi nên bạn thấy vậy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week