YTB - Lần đầu gặp chuyện ấy..

cnd

Kindness
Pre-verified
Reactions
454
MR
0.546
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Sáng nay login mail, youtube thông báo có người comment trên kênh của mình. Nhưng mà kênh này thằng ytb cho die cũng nửa tháng rồi :eek:
Kích vào link xem, thì video vẫn còn sống nhăn, vào phần video thì còn xanh cỏ.
Đăng nhập cào channel thì nó vẫn thông báo die, G+ die nốt :p

Kênh thì được cái Avatar hình ! huyền thoại.

Ai đã gặp kiểu chưa :zz :rolleyes:

Tóm tắt: kênh bị die, không login được nhưng check video vẫn còn sống, kênh vẫn cho vào like, comment, subscribe bình thường :v

Kênh này nếu lúc đầu bạn có thêm người quản lý khác thì dùng tài khoản người quản lý vẫn dùng được.

Sáng nay login mail, youtube thông báo có người comment trên kênh của mình. Nhưng mà kênh này thằng ytb cho die cũng nửa tháng rồi :eek:
Kích vào link xem, thì video vẫn còn sống nhăn, vào phần video thì còn xanh cỏ.
Đăng nhập cào channel thì nó vẫn thông báo die, G+ die nốt :p

Kênh thì được cái Avatar hình ! huyền thoại.

Ai đã gặp kiểu chưa :zz :rolleyes:

Tóm tắt: kênh bị die, không login được nhưng check video vẫn còn sống, kênh vẫn cho vào like, comment, subscribe bình thường :v
hiếm có à nha. chưa gặp lần nào

Kênh này nếu lúc đầu bạn có thêm người quản lý khác thì dùng tài khoản người quản lý vẫn dùng được.
Mình dùng 2 người quản lý thử rồi đó cậu, không được. :)

Login vào g+, chuyển quyền sở hữu kênh cho gmail khác là ok
G+ die lốt rùi vào bằng răng ah? o_O
Bn thớt nói hơi khó hiểu, kênh chết mà video sống sao đc? :rolleyes: Nếu video còn sống thì chắc chắn kênh còn sống, chỉ tại bn mất quyền truy cập vào thui :D

G+ die lốt rùi vào bằng răng ah? o_O
Bn thớt nói hơi khó hiểu, kênh chết mà video sống sao đc? :rolleyes: Nếu video còn sống thì chắc chắn kênh còn sống, chỉ tại bn mất quyền truy cập vào thui :D
Mình truy cập vào kênh thì hiện tivi bác ơi. :zz
Có set cho thằng bạn cùng phòng làm quản lý channel đó luôn, mà nó cũng login như mình. Video thì hẹn giờ công khai rồi, nó vẫn công khai video đều đều. :rolleyes: Rõ lạ.

@cnd Cho mình hỏi cái . Ví như gmail mình có 5 kênh, 1 kênh bi die thì mấy kênh khác sao v bác :D
Tùy trường hợp.
Nếu bị kênh đó bị die do flag cộng đồng thì các kênh còn lại (ngoại trừ kênh chính, có khả năng die theo)
Còn die vì lí do khác thì các kênh còn lại vẫn xanh cỏ.

Tùy trường hợp.
Nếu bị kênh đó bị die do flag cộng đồng thì các kênh còn lại (ngoại trừ kênh chính, có khả năng die theo)
Còn die vì lí do khác thì các kênh còn lại vẫn xanh cỏ.
V 1 gmail nen 2-3 kenh cho an toàn hả bác :D

Mình truy cập vào kênh thì hiện tivi bác ơi. :zz
Có set cho thằng bạn cùng phòng làm quản lý channel đó luôn, mà nó cũng login như mình. Video thì hẹn giờ công khai rồi, nó vẫn công khai video đều đều. :rolleyes: Rõ lạ.
nếu G+ cũng die thì bạn gửi mail khôi phục lại được mà, rồi vào đó tách kênh đó ra 1 kênh riêng luôn, mình nghỉ mấy cái tv bạn thấy là của kênh chính (đã bị chết) của bạn thôi, chứ làm gì có chuyện kênh chết mà vẫn up video đều đều được :D

cái này bạn suport google đi rồi tính tiếp chứ nó khóa G+ cũng căng à

nếu G+ cũng die thì bạn gửi mail khôi phục lại được mà, rồi vào đó tách kênh đó ra 1 kênh riêng luôn, mình nghỉ mấy cái tv bạn thấy là của kênh chính (đã bị chết) của bạn thôi, chứ làm gì có chuyện kênh chết mà vẫn up video đều đều được :D
:D Mình login bằng kênh quản lý. Kênh này gồm nhiều kênh sống, chết lẫn lộn. Kênh nào báo sống thì vẫn vào bình thường, còn kênh mình nói thì nó báo suppend, mình login thử thôi.

Mình có lưu link channel lại kiểm tra vẫn thấy nó pub video :zz.

Kênh mới làm thôi, làm lại kênh khác cũng được , chỉ là nó kì quá, ko lẽ GG chơi mình :mad:@: Ăn $ qc.

:D Mình login bằng kênh quản lý. Kênh này gồm nhiều kênh sống, chết lẫn lộn. Kênh nào báo sống thì vẫn vào bình thường, còn kênh mình nói thì nó báo suppend, mình login thử thôi.

Mình có lưu link channel lại kiểm tra vẫn thấy nó pub video :zz.

Kênh mới làm thôi, làm lại kênh khác cũng được , chỉ là nó kì quá, ko lẽ GG chơi mình :mad:@: Ăn $ qc.
chắc không đẹp trai nên bị GG nó chơi rồi :D

Đã lấy lại được kênh. Thank mấy bác đã chém trong thời gian qua.
EM đã tìm lại gmail chính. Vào lại kiểm tra thì ko có mail báo die. Nhưng kênh thì login ko được :p Vào youtube thì kênh chính vẫn bình thường, kênh này là kênh phụ thì vậy
Em vào G+ thử, bấm bừa vào youtube trên G+, nó yêu cầu bổ sung tên họ trên kênh chính. Thì lấy lại được kênh.
Lỗi này có thể là do lúc tạo kênh, kênh chính em chưa hoàn tất hồ sơ, nên nó tạm die kênh phụ, chỉ cho phép login g+ của kênh phụ trên gmail chính (mail quản lý ko đụng chạm gì được).
Mod close dùm em nhé.
@DannyTuan, @mthuyet98

Đã lấy lại được kênh. Thank mấy bác đã chém trong thời gian qua.
EM đã tìm lại gmail chính. Vào lại kiểm tra thì ko có mail báo die. Nhưng kênh thì login ko được :p Vào youtube thì kênh chính vẫn bình thường, kênh này là kênh phụ thì vậy
Em vào G+ thử, bấm bừa vào youtube trên G+, nó yêu cầu bổ sung tên họ trên kênh chính. Thì lấy lại được kênh.
Lỗi này có thể là do lúc tạo kênh, kênh chính em chưa hoàn tất hồ sơ, nên nó tạm die kênh phụ, chỉ cho phép login g+ của kênh phụ trên gmail chính (mail quản lý ko đụng chạm gì được).
Mod close dùm em nhé.
@DannyTuan, @mthuyet98
vụ này chừ mới biết, vậy là có thêm chút kiến thức :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week