[Yutbux]BN 0.05$ KHI REG VÀ CLICK HẾT ADS.SITE CÙNG ADMIN VỚI ECHOBUX.FREE ELITE 3000MEM

site cam chưa

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

chủ thớt uy tín mà sao cam?

Cam quýt j đâu pạn.Vẫn chiến đều nhé.Mai mốt tính rùi gửi rb cho ae đó.

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

site scam chủ thớt chạy rùi :D

Ăn có thể ăn bậy nhưg nói thì k nên nói bậy bạn à.Lần sau đề nghị bạn k biết thì đừg nói càn nhé.Các pạn cứ chiến đều nhé.

da nhan rb cua bac...ko phai minh click kem dau...may ngay nay minh vao site nay ko dc do ban
...minh da reg cho ai roi la minh click rat deu...ban an tam
thanks

đã ref site yutbux.
ID: kenntax
PP: [email protected]
YH: [email protected]
Chờ chút mình gửi bn nhé.Vừa gửi rb yutbux.Mệt ghê.Hi,co khi chièu mới xử đc nốt 2 chú kia

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:38 AM ----------

Ae ai vào xác nhận tks cho tớ cái nhé.CHo làm việc đỡ mệt mỏi ấy mà.Hii,ai ref cũng đã nhận tks của mình mà khi nhận rb chả ai tks lại 1 cái thế nhỉ:binhsua41:

site này mình đổi site buxjunction với bạn, vậy site này còn click ko? vì mình thấy bạn ngưng click bên buxjun!!!

Ở site này cho hỏi thăm bạn anhthuc2012 khi mình click đc bao nhiêu click mới nhận đc RB 0.21 vậy bạn ? Thank

Hồi đầu thì 50click có pạn nhận 0.27$ nhưg jờ site hạ rate ads quá nên lần này có pạn 70 click mới nhận 0.24$ bạn à.Như pạn là ref standar mìh chưa check ads nhưg cũng khoảg >50clicks là pạn nhận >0.2$ pạn à.Đối với site bigpond nếu pạn click nhữg ads 20s thì 100clicks pạn sẽ nhận rb tầm >0.5$ đó.Mà Yutbux mọi người chắc cũng đủ pay rùi nhi?

à, đợt này site nó làm ăn kém nên nó chỉ cho pay max bằng ngày hôm trc thui mà.Cậu check nhiều thời gian vào.Để ý những lúc 10h sáng nó mới rs site thì pay.Bữa trc tớ pay lúc 10h20 gì đó.Mọi người pay ít cứ chịu khó vào vài thời điểm kiểu gì chả đc.A e yên tâm là nó k scam đâu.Nếu vài ngày pay k đc thì pm mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,590
Latest member
miso88oooo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week