Help Z-Barre.Com - Kiếm tiền tự động với Cashbar

nó tự đổi vào đầu tháng và thanh toán nha bạn :binhsua44:

Mình refback 90% số tiền mình nhận đc từ ***c bạn. Khi ***c bạn đủ 10k point mình sẽ refback :binhsua33:

ơ..........ơ............ơ chìm sâu quá vậy , lên đi chứ , bạn up thêm mấy cách chơi kiếm zpoin trong đó để người mới còn biết mà làm

Hiện tại tớ đang test thêm 13 site cashbar nữa của Pháp. Nhưng tớ sẽ ko public đến khi có proof :binhsua15:

Thớt cho mình xin mấy phương pháp kiếm từ VPS tức là treo ko ko cần phải làm gì ý , ủng hộ thớt luôn ^^ , hiện đang treo vagex mà chắc bỏ thằng này quá 2 sao mà 24 K /1$ con VPS lại đang lỗi chạy ko nhận được Credis nữa chứ .

Cái quan trọng nhất là kiếm ZCreadit ntn thì chả ông nào nói
Zpoint dùng để làm gì cũng chẳng ông nào nói rồi cứ cãi nhau về bản quyền vs ko bản quyền

mua con VPS về chán vãi , cắm vagex chẳng lên credis, căm tube thì mỗi video nó lại văng ra 1 tab mới ai biết cách khắc phục ko , nản quá

Cái quan trọng nhất là kiếm ZCreadit ntn thì chả ông nào nói
Zpoint dùng để làm gì cũng chẳng ông nào nói rồi cứ cãi nhau về bản quyền vs ko bản quyền

ZCreadit : Kiếm dựa vào ***c lá bài trong cashbar khi chạy.
Zpoint : dùng để quy ra Euro. 1Zpoint = 1 Euro. Quy đổi vào đầu tháng.

Sao mình tải mấy cái cashbar về treo nó cứ trắng tinh chẳng hiển thì được gì cả @@ mặc dù đã cập nhật flash mới nhất .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week