Help z_o_o_m Uploader xin tiền

vietphap123

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Có bác nào đang bị như mình không, mình xài gần 2 năm nay rồi (Lần đầu xài có donate cho nó để "Register"), tự nhiên mấy bữa nay nó thiếu tiền hay sao mà dở chứng cứ gửi mail kêu là mình upload nhiều quá (hơn 50GB/1 ngày vượt quá giới hạn cho phép của nó, WTF??), rồi kêu donate hàng tháng 5$ thì mỗi ngày được upload 100GB, mình lơ luôn không trả lời.

Đến hôm qua đang upload nửa chừng tự nhiên chữ "Register" chuyển sang thành "FreeWare", upload còn giới hạn được 8 upload song song. Add lại key cũ thì đc 3 giây nó lại chuyển sang Freeware tiếp. Bực mình gửi mail cho nó hỏi, nó kêu là nó thông báo nhiều lần rồi, nên donate cho nó hàng tháng, 5$ là 100GB, 10$ 200GB,... 1 ngày mình up mấy trăm GB chắc hết tiền với nó luôn.

Còn bây giờ lúc mình đang lập topic này thì nó giới hạn luôn upload với limit speed lun rồi, còn 1 upload với tộc độ vài trăm Kb/s . Ae biết còn phần mềm nào giống Zoom upload nữa không giới thiệu mình với, hoặc có trả phí 1 lần lun cũng được

Thôi cố gắng 1 tháng cho nó 10$ vậy :D:D

Ptutools up tẹt, unlimited, lấy link dễ ko cần vào host. Nghe nói cơ chế up chống filehost banned IP khi up nhiều luồng nữa thì phải, ko rõ cơ chế ntn nhưng soft nó tính giùm mình hết, ko phải nghĩ :D

Không biết các bác sao chứ mình thấy FTP chậm hơn nhiều so với mấy cái phần mềm như zoom, mình up bằng zoom thì bật 100 cái upload cùng lúc, mấy host nào up chậm thì cũng gỡ lại đc thời gian vì upload cùng lúc đc tất cả :D
Thấy cái PTUTool cũng hay, chắc bữa nào dùng thử.
P/S: Mà thằng zoom nó ngồi canh me tắt key mình các bác ạ, tại lúc bị tắt mình mail nó liền, rồi nó trả lời mail trong vòng 3 nốt nhạc ah. Chat với nó 1 hồi nó cho mua "nợ" luôn cái Key Premium, khỏi limit j cho mắc công :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week