Help Zeeek rewards scam à?

anh em tẩy chay nó đi xem nó còn to miệng nữa ko, tụi mày cứ xậy dựng hệ thống mlm đi, sẽ đến lúc nó scam thì may mắn lắm thì tụi mày cũng có lời nhưng còn anh em newbie thì sao tụi mày giải thích ntn hay chỉ nói hên xui, làm ăn thì ráng chịu, đến lúc đấy thì đừng có vác mặt lên forum nữa nhé
Đến lúc bạn nên ngậm cái miệng thối bạn lại rồi đấy .
Như bạn thấy đấy , ủng hộ nó thì nhiều , tẩy chay nó thì ít .
Biết là sau này sẽ không nói trước đc , vì chẳng có gì là vĩnh viễn , nhưng đến lúc đó rồi tính nhá!

Đến lúc bạn nên ngậm cái miệng thối bạn lại rồi đấy .
Như bạn thấy đấy , ủng hộ nó thì nhiều , tẩy chay nó thì ít .
Biết là sau này sẽ không nói trước đc , vì chẳng có gì là vĩnh viễn , nhưng đến lúc đó rồi tính nhá!
Nói rất hay ! Thanks cho phát vì câu nói này

Nó Scam cũng là lúc bạn đang ở thiên đàng !
bạn ở thiên đàng thì cũng nhiều người ở trần gian chịu cảnh nợ nần . chắc lúc đấy bạn vui lắm, mà mấy bạn nói chơi solo một mình thì cứ kiếm một mình đi , viết topic tuyển ref chi vậy, các bạn ko cần ref mà , lúc nào cũng bày đặt show proof cho anh em khác lóa mắt. thế chắc hay lắm nhỉ

kuteomientay <-- thẩm vấn bạn này tí xíu! Vậy bạn cho mình hỏi tham gia trang nào để ko bị scam (Ngoại trừ các trang capt như pix, kolo,...)
Bạn khi tham gia có chắc 100% là nó ko scam bạn ko?
Khi tham gia MMO có bao giờ bạn cho nó là mạo hiểm ko?
Bạn so sánh zeek với các loại hình MMO khác như thế nào?
Nếu các trang khác bạn ko sợ scam thì vì sao bên zeek bạn lại sợ scam?. Hay chăng bạn chỉ là kẻ hùa theo miệng thế gian hoặc giả là kẻ ko biết tí gì vào chém gió ném gạch?
Và câu cuối là: Bạn có bao nhiêu dũng khí để lượn gạch từ các bạn đã có proof từ Zeek?

Cái gì cũng có cái giá của nó, của ngon đem khoe thì nát, chỉ trừ trường hợp khoe để kiếm ref thì nó khác, bản chất của MLM nó ngược lại với các hình thức kiếm tiền khác từ MMO. Điển hình như offer là 1 loại hình hoàn toàn ko cần ref nên nếu đêm share thì chén cơm sẽ nát, còn MLM nếu ko có ref thì chén cơm cũng mất, nó hoàn toàn đối lập với offer. Mình nhớ có 1 lần chị mình dẫn mình vào cty đa cấp Tân Hy Vọng gì ấy, minhg nghe họ nói chuyện rất hùng mạnh nhưng bản chất xấu xa chỉ muốn lợi dụng ng khác để kiếm tiền, nên từ lúc đó mình chỉ thấy thằng đa cấp này kiếm tiền chỉ nhờ vào việc dụ dỗ ng khác là chính, cho đến khi số ng bị dụ ngày càng hiếm hoi và số ng hưởng lợi nhuận > số ng đầu tư thì hiển nhiên nó sẽ scam, đó là quy luật tất yếu ko thể tránh khỏi của bất cứ hình thức MMO nào.

bạn ở thiên đàng thì cũng nhiều người ở trần gian chịu cảnh nợ nần . chắc lúc đấy bạn vui lắm, mà mấy bạn nói chơi solo một mình thì cứ kiếm một mình đi , viết topic tuyển ref chi vậy, các bạn ko cần ref mà , lúc nào cũng bày đặt show proof cho anh em khác lóa mắt. thế chắc hay lắm nhỉ

bác này ko hiểu bị gì nữa. mình thấy mình bỏ ra 10$ ngày 3-4 phút thật sự không nhiều dù có scam thì mình đã kiếm chút ít rồi

đa cấp ko công bằng lắm
ai là ng tiên phong thì giàu chứ gà mới vào nghề hơi bị oải!

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

Hâm mộ chủ topic, giỏi ! :D

đa cấp ko công bằng lắm
ai là ng tiên phong thì giàu chứ gà mới vào nghề hơi bị oải!

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

Hâm mộ chủ topic, giỏi ! :D
vì vậy đang bảo về chén cơm đang bị lung lay mà, mlm đa phần là lấy của người sau chả cho người trước, sẽ đến lúc không còn người đến sau nữa thì .................?????
lúc đó cũng có nhiều kẻ cười vì lợi nhuận thu rất nhiều, còn nhiều kẻ thất bại thì đành im lặng cố gắng chịu đựng cho gió qua đi hjc, bản chất là vậy mà, tiền chả bao giờ dễ kiếm cả
người ta nói lao động là vinh quang, ai cũng phải làm việc thì xã hội mới phát triển, đây những ông chơi mlm lại nghĩ ngược lại, ai cũng muốn bỏ công một lần rùi ngồi đó thu lợi, vậy ai cũng có suy nghĩ đó thì ai làm công cho ai . nói tóm lại là mình ko có tư tưởng tích cực với loại hình mlm. hết!!!

Làm ơn đừng so sánh MLM của nước ngoài với MLM của việt Nam...! MLM Việt Nam là lừa đảo trá hình :( >< MLM nước ngoài là 1 công cụ kiếm tiền thật sự :)

vì vậy đang bảo về chén cơm đang bị lung lay mà, mlm đa phần là lấy của người sau chả cho người trước, sẽ đến lúc không còn người đến sau nữa thì .................?????
lúc đó cũng có nhiều kẻ cười vì lợi nhuận thu rất nhiều, còn nhiều kẻ thất bại thì đành im lặng cố gắng chịu đựng cho gió qua đi hjc, bản chất là vậy mà, tiền chả bao giờ dễ kiếm cả
người ta nói lao động là vinh quang, ai cũng phải làm việc thì xã hội mới phát triển, đây những ông chơi mlm lại nghĩ ngược lại, ai cũng muốn bỏ công một lần rùi ngồi đó thu lợi, vậy ai cũng có suy nghĩ đó thì ai làm công cho ai . nói tóm lại là mình ko có tư tưởng tích cực với loại hình mlm. hết!!!

Lại tên teo ku, chim nhỏ cứ thích nói to, ngán thật
Xin hỏi nếu ref chơi free thì họ mất gì ạ, người tuyển ref upgrade free cho ref thì ref có mất gì ko ạ, hay là ref chỉ đc lợi

làm ơn đừng so sánh mlm của nước ngoài với mlm của việt nam...! Mlm việt nam là lừa đảo trá hình :( >< mlm nước ngoài là 1 công cụ kiếm tiền thật sự :)

bẠn nghĨ cái gì mà nói nhƯ vẬy?bẠn hiỂu Đa cẤp có nghĨa gì không? CỨ SO SÁNH VIỆT NAM VỚI NƯỚC NGOÀI Haizzz

hi mình nghĩ bạn nên tham gia rồi hãy phát biểu. bạn phát biểu linh tinh không trúng vào đâu cả. mmo đã có rất nhiều người thu lợi từ thằng này. bạn ko post ads thì bạn chẳng có xu nào cả. kẻ thất bại với zeek là kẻ không kiên nhẫn .

---------- Post added at 01:22 PM ---------- Previous post was at 01:21 PM ----------

bẠn nghĨ cái gì mà nói nhƯ vẬy?bẠn hiỂu Đa cẤp có nghĨa gì không? CỨ SO SÁNH VIỆT NAM VỚI NƯỚC NGOÀI Haizzz

:)) loại hình nào mà không tuyển ref. việt nam thì lừa đảo. nước ngoài thì uy tín hơn một chút thôi. vẫn bị scam như thường

Tóm lại! thằng Ku teo....

Không thick thì việc gì phải quan tâm
Vào đây comment này nọ...

Cũng giống như cái thằng nào hồi trước viết bài "Cú lừa ngoạn muc" gì đó
Giờ biến đâu mất rồi...cho đẹp trời cái

Tóm lại! "m..y" không thick thì đừng xía vào
"m..y" không muốn chơi thì kệ M.. "m..y"

Chứ đừng có cản người khác
Kêu gọi tẩy chay T...

Vô ích thôi
Hằng ngày vẫn có người add nik T...
xin nhận tài liệu và hỗ trợ về zeek rewards

Hằng ngày Ref T... vẫn tăng đều đều..

Cái gì cũng có cái giá của nó, của ngon đem khoe thì nát, chỉ trừ trường hợp khoe để kiếm ref thì nó khác, bản chất của MLM nó ngược lại với các hình thức kiếm tiền khác từ MMO. Điển hình như offer là 1 loại hình hoàn toàn ko cần ref nên nếu đêm share thì chén cơm sẽ nát, còn MLM nếu ko có ref thì chén cơm cũng mất, nó hoàn toàn đối lập với offer. Mình nhớ có 1 lần chị mình dẫn mình vào cty đa cấp Tân Hy Vọng gì ấy, minhg nghe họ nói chuyện rất hùng mạnh nhưng bản chất xấu xa chỉ muốn lợi dụng ng khác để kiếm tiền, nên từ lúc đó mình chỉ thấy thằng đa cấp này kiếm tiền chỉ nhờ vào việc dụ dỗ ng khác là chính, cho đến khi số ng bị dụ ngày càng hiếm hoi và số ng hưởng lợi nhuận > số ng đầu tư thì hiển nhiên nó sẽ scam, đó là quy luật tất yếu ko thể tránh khỏi của bất cứ hình thức MMO nào.

Ta chơi solo ko tuyển ref tiền vẫn về đều đều nè ! hix !

kuteomientay ko chơi thì đừng mạnh mồm, nói thật là hàng tuần dân mmo VN ta chắc thu về cũng vài chục k$ AP chứ ko ít đâu nha.
Bạn nguy hiểm vkl

Tóm lại! thằng Ku teo....

Không thick thì việc gì phải quan tâm
Vào đây comment này nọ...

Cũng giống như cái thằng nào hồi trước viết bài "Cú lừa ngoạn muc" gì đó
Giờ biến đâu mất rồi...cho đẹp trời cái

Tóm lại! "m..y" không thick thì đừng xía vào
"m..y" không muốn chơi thì kệ M.. "m..y"

Chứ đừng có cản người khác
Kêu gọi tẩy chay T...

Vô ích thôi
Hằng ngày vẫn có người add nik T...