Zeek có Pay cho Payza có đuôi là @zing.vn ko ?

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
Định Post ads mà hình như Zeek nó bảo trì nên rảnh vào hỏi các bạn 1 câu mình đang thắc mắc như tiêu đề , vì thấy có nhiều bạn nói nó sẽ không Pay cho Payza có đuôi là @zing.vn . aicó payza có đuôi là @zing.vn đã đc Zeek Pay thì vào xác nhận giúp mình nha, thanks

ta lập 2 topic như thế này rồi mà chẳng có thằng nào đc paid...
1 c/m quen thuộc : tẩy chay zing .. :binhsua36:

Upvote 0
E gái mình chỉ thích mỗi zing và youtube, nhưng vì tinh thần chống Khựa mình đã chặn zing, chuyển ip zing về google rùi :vlvl:

Upvote 0
nó pay theo hệ thống mà, miễn là pz có thực là nó paid hết, còn lý do nó k paid cho thì support nó yêu cầu paid nhé.

Upvote 0
Định Post ads mà hình như Zeek nó bảo trì nên rảnh vào hỏi các bạn 1 câu mình đang thắc mắc như tiêu đề , vì thấy có nhiều bạn nói nó sẽ không Pay cho Payza có đuôi là @zing.vn . aicó payza có đuôi là @zing.vn đã đc Zeek Pay thì vào xác nhận giúp mình nha, thanks

Sao PM Yahoo bạn hoài ko thấy trả lời vậy, mình chuyển Upline BuxifY-V2 sang bạn rồi bạn có Refback hay Bonus j ko???

Upvote 0
Vậy là vẫn pay cho Zing đúng không ? chả cần biết của khựa hay của thằng nào ? thằng nào thuận tiện thì làm, MMO chẳng liên quan gì đến chính trị cả ? cái gì tốt sử dụng đc thì sử dụng thôi. close topic

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Một câu hỏi lãng xẹt.
Có acc là đc.

ko phải vô cớ mà hỏi như vậy, có lí do người ta mới hỏi, ko biết thì ngậm cái hầm .... lại :binhsua39: Ko thấy người ta đã Close Topic hay sao mà còn chỏ cái ... vào hả ? Mới sáng muốn nghe chửi hả nhóc.

Upvote 0
ko phải vô cớ mà hỏi như vậy, có lí do người ta mới hỏi, ko biết thì ngậm cái hầm .... lại :binhsua39: Ko thấy người ta đã Close Topic hay sao mà còn chỏ cái ... vào hả ? Mới sáng muốn nghe chửi hả nhóc.

Tôi chỉ nói vài câu, bác chửi tôi hơi nặng đấy.
Đúng là trẻ trâu! Haizzzzz.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Tôi chỉ nói vài câu, bác chửi tôi hơi nặng đấy.
Đúng là trẻ trâu! Haizzzzz.

Không có lửa sao có khói hả cậu ? xem lại thái độ của mình trước nha.

Thế này thì lần sau éo ai dám vào topic của ông nữa :))

Vào với thái độ tinh tướng như vậy thì tớ cũng không hoan nghênh, khỏi vào cũng đc. Người ta thắc mắc thì mình biết mình trả lời ko muốn trả lời thì thôi, còn muốn ăn chửi thì chửi cho nghe.

Nhờ admin close dùm topic nha. Dừng ở đây đc rồi.

Upvote 0
thời gian nào rồi mà con có tâm trạng vào chửi nhau ZzZ chuẩn bị quyên góp tiền đi ma chay cho a e trong 4room đi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week