ZEEK đã trở lại và lợi hại hơn xưa !

paulhung

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Theo thông tin từ nhiều nguồn, Zeek đóng web đột xuất là do thanh tra đột xuất.Các bạn đừng lo, việc kiểm này mang tính chất dân sự mà thôi, không sao đâu. Tớ úp 10000$ để lên max diamond nè. Bình tĩnh nha các bác

nwebiecapt

Newbie
Reactions
192
MR
0.000
Theo thông tin từ nhiều nguồn, Zeek đóng web đột xuất là do thanh tra đột xuất.Các bạn đừng lo, việc kiểm này mang tính chất dân sự mà thôi, không sao đâu. Tớ úp 10000$ để lên max diamond nè. Bình tĩnh nha các bác

Chà , nhiều nguồn ghê , cho xin 1 nguồn nào bạn .

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000
khi chơi zeek thì cứ hình dung rằng 1 ngày nó sẽ scam nhưng vẫn ko hình dung ra đc rằng 1 ngày nó chưa scam mà bị điều tra dẫn đến sự ra đi này.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
lắm tiền quá thì bị điều tra , làm ăn ko minh bạch thì bị nhòm ngó chứ sao , bên mỹ là quân phiệt tư bản , nó gét nhau hay sao là ra đi tìm đường cứu nước ngay , chứ 1 công ty làm ăn chân chính thì sợ gì điều tra .

theo tớ đoán là chạy thuế hoặc trốn thuế thôi

chờ đợi đi và đừng phán bừa , nhảm lắm , ko chơi Zeek :D

Monica

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Hôm qua định mua ID zeek chứ .Mình vào cheat 4 ID . Được 1 ngày e nó :

Zeek Rewards is currently unavailable. More information will be available shortly on this website.

Nhưng không sao .Điều tra tí thôi . Zeek giàu đạn cho mấy thằng US vài $ là nó ngoảnh mặt làm ngơ liền .

Các tín đồ Zeek hãy hi vọng nhé .

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
lắm tiền quá thì bị điều tra , làm ăn ko minh bạch thì bị nhòm ngó chứ sao , bên mỹ là quân phiệt tư bản , nó gét nhau hay sao là ra đi tìm đường cứu nước ngay , chứ 1 công ty làm ăn chân chính thì sợ gì điều tra .

theo tớ đoán là chạy thuế hoặc trốn thuế thôi

chờ đợi đi và đừng phán bừa , nhảm lắm , ko chơi Zeek :D
Tự án ủi cho zui thôi với cái lãi mà nó mang lại chắc chẳng mấy chốc dân Mĩ giàu hết
bọn mĩ sang VN thấy lãi xuất ngân hàng 10% chúng nó đã ồ rồi
May lắm thì nó ko hình sự đã tốt

ranmaager

Hero
Reactions
387
MR
0.102
mình ko chơi Zeek mà thấy topic, lại là of lee88dung nên tưởng thật mò vào xem thử
hóa ra là bị lừa tình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week