Zeek đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Hôm nay nhà mất mạng nên đành ra quán net post ads Zeek. Vừa post xong đi lang thang thì thấy có 1 bác ngồi cách mấy máy cũng đang hí húi vào Zeek
Kiểu này khéo em chết oan mất @@

Hic hic

Hôm nay nhà mất mạng nên đành ra quán net post ads Zeek. Vừa post xong đi lang thang thì thấy có 1 bác ngồi cách mấy máy cũng đang hí húi vào Zeek

Hic hic
Về thắp hương cầu nguyện đi hoặc coi thử lở acc của bác đó là của bạn cũng nên :binhsua10:

Chắc chẳng may trùng IP 1 lần cũng ko đến nỗi
Hic, biết thế nghỉ post ads 1 ngày cho xong :(

Trùng IP thì ra đi ko hẹn ngày về

ĐI chết đi khỏi post ads :binhsua06:

KHông sao đâu chủ thớt đừng quá lo lắng
Minh chơi acc us mà nhiều khi quên không chuyển đổi proxi mà bị vài lần rồi mà có sao đâu

KHông sao đâu chủ thớt đừng quá lo lắng
Minh chơi acc us mà nhiều khi quên không chuyển đổi proxi mà bị vài lần rồi mà có sao đâu

Vâng cảm ơn anh nhiều ạ
Thế này em yên tâm hơn rồi ^^

Không sao đâu, mình với mấy thằng em cùng Cty, chơi nhưng không làm ref của nhau , thấy không sao cả .

Hic hic

chết thật ko chừng là mình đây ! nãy đang post zeek tiệm net có mấy thằng liếc liếc ánh mắt thèm thuồng :binhsua10:
ko chừng là thớt :binhsua04:

ngày mai sẽ xuất hiện dòng chư sau :
Sorry but the owner's,xxxxxxx ,website you requested is currently inactive. Be sure you typed the address correctly. To visit the "Guest" website, click here (2).

:m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week