Zeek k pay. Cần nhờ người chỉ cách support!

Reactions
65
MR
0.000
Các bác cho em hỏi ké với. Em vừa up silver được 3 ngày. Lãi coó ề nhưng nằm trong mục Give BID. K có trong VIP. VIP vẫn như lúc up là 150 VIP. Em nghe nói phải tạo customer nhưng lại có hạn chế là mỗi cus chỉ được give 25 BID. Phải fake ip này nọ em k rành lắm các bác ah. Có cách nào khác không ah? Xin đa tạ các bác!!!!

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Các bác cho em hỏi ké với. Em vừa up silver được 3 ngày. Lãi coó ề nhưng nằm trong mục Give BID. K có trong VIP. VIP vẫn như lúc up là 150 VIP. Em nghe nói phải tạo customer nhưng lại có hạn chế là mỗi cus chỉ được give 25 BID. Phải fake ip này nọ em k rành lắm các bác ah. Có cách nào khác không ah? Xin đa tạ các bác!!!!
C xem trang này http://mmo4me.com/showthread.php?71005-1001-cau-hoi-thu-vi-ve-Zeek/page3

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
T cũng thiếu mất 60$ day đó đây làm cái contact thế là xong thôi --->> ngóng tới tối ngày đó mà nó chưa paid làm phát contact nữa nhắc nhỡ nó chứ để nó dzã bộ quên mình lại mất $
:( Mới mail support cho nó rồi. :( K biết có phải tại dùng zing mail k ? :((
đây là tội chơi nhiều acc đây mà
Mỗi acc 1 máy có đc k bác ? Her

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
zeek chỉ paid qua gmail, yahoo mail và hotmail còn lại ví dụ như zingmail thì nó không paid đâu thớt nha!

gmail có cre khó đâu mà k xài gmail nhờ
đó h tui xài pz = gmail paid đều hết,k thíu 1 xu

Tại làm biếng reg zing quen rồi nên cứ thế reg. Mà mấy lần trước nó vẫn pay. Tự dưng đến tuần trước là bắt đầu dở chứng. Tuần này lại tiếp. Đệt!

$ của mình mà, reg cái yahoo mail hay gmail mà xài cho chắc chắn thớt:m190:
Ý tớ là làm sao để lấy lại số tiền đã request ý. :(
Nhưng mà cuối cùng là dùng zing mail hả.:) bắt đầu từ đợt 30/7 là nó có dấu hiệu ko paid cho zing rồi!
Dở hơi thế k biết. Mail éo nào mà chả là mail. =.="

cuongvb0406

Senior
Reactions
312
MR
0.001
Tình hình là ngày 6-8 mình đc pay mà sao chả thấy nó pay. Ai biết cách support nó thì giúp mình với. Hôm nọ có đọc đc bài của bạn nào chỉ cách support zeek mà hôm nay vào tìm k thấy đâu. Ai biết giúp mình với. Tks nhiều!

Có mỗi việc support thui mà nhiều ng hỏi thế nhỉ?

Vào phần "contact..." trong office --> "open issue" -> chọn "payment" --> write some words --> send --> close. :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week