Zeek open again for business at 23/8/2012

Mình có hỏi một số người bạn bên US,họ nói củng 50% <-> 50%.
Zeek mà open again mình xin ăn chay 15 ngày. Cầu nguyện cho zeek trở lại với mem.

Xin đừng ném đá em nhé.

Hy vọng Zeek chạy sang nước khác hoặc bang khác rồi bắt đầu lại
chỉ chuyển trụ sở qua 1 văn phòng nằm tại quốc gia khác bạn ah không được qua ban khác nằm trong hiệp hội thẩm định về tài chính của UK

tiếp tục cập nhật..............

Vậy thì phải có quỹ đen rồi ='+,hay là các upline đang trấn an downline của họ
mình chỉ chơi 1 ac thôi hoàn toàn không có ref. Theo thông tin của bạn mình nói Bộ tài chính của US chỉ có quyền đóng cửa công ty của zeek nhưng không có quyền tịch thu bản quyền của Zeek. Chính vì điều này nếu Zeek muốn tiếp tục làm sẽ chuyển trụ sở qua 1 quốc gia khác bạn ah

ông nào ăn được chay đâu cứ chém gió sống chết là việc của nó h lo đi tìm đường kiếm tiền khác đi

Chạy bang khác thì cũng là nước mỹ mà! Thôi sang vn đi haha!
theo 1 nguồn tin mà bạn mình nói thì đây là 1 sơ hở của zeek bị công ty khác nắm đuôi và kiện, các công ty ẩu đả lẫn nhau thôi. và nó quyết tâm cho zeek đóng cửa

theo 1 nguồn tin mà bạn mình nói thì đây là 1 sơ hở của zeek bị công ty khác nắm đuôi và kiện, các công ty ẩu đả lẫn nhau thôi. và nó quyết tâm cho zeek đóng cửa

Thương trường là chiến trường mà chắc nó ghét Zeek nên kiện,nhớ lại vụ xì dầu hồi đó,ganh tị với chinsu,magi đi kiện xì dầu chinsu có 3mcpd :)).Thôi kệ còn nước còn tát,hy vọng cầu nguyện chút ít

cũng có một số thông tin đúng là có cuộc móc nối lật độ zeek thật

cũng có một số thông tin đúng là có cuộc móc nối lật độ zeek thật
ví dụ thôi nhé anh như jss đó sau đợt rt mem rút vốn và chuyển qua zeek, trong 1 khoản thời gian ngắn mà zeek đạt doanh thu và thành viên 1 cách quá giới hạn điều này sao khỏi sự vùi dập của nhiều công ty khác.
1 điều nữa mình muốn nói với tất cả các bạn, các bạn đến với zeek là kiếm thêm thu nhập theo số đông thì có thể làm giàu từ zeek. Các bạn có khả năng và dư sức để thu hồi tiền mà các bạn mất khi zeek còn sống. vậy đã bao giờ các bạn tự hỏi tại sao các bạn mất $ chưa? thử hỏi lòng tham của mình xem nhé!
nói về các bạn mới post zeek đã và chưa hoàn thành 2 tháng free có thể các bạn mất 10$ để up slive hoặc các bạn bỏ công post 2 tháng trời thì các bạn kêu ca. xin nói với các bạn MMO là con đường đầy chong gai và thử thách có niềm vui thì có nỗi buồn MMO là thế giới nụ cười đối với các bạn đã làm lâu năm nhưng sẽ là nước mắt với những ai mới chập chững bước vào mmo. Chúc các bạn may mắn và có kết quả tốt từ zeek.

khong hi vong lam sao biet duoc ai that vong thi cu viec no song lai minh tụi chien

ZEEK quay lại ăn chay. ZEEK ko quay lại chắc ăn cám :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week