ZEEK sẽ ban Việt Nam trong thời gian tới

các bác bán hết acc mau lên. mình xúc hết acc . haha

band đi ai bùn biết liền ;)

Có ông cậu bên Mỹ, ổng cũng chơi zeek, VIP ổng 5000

Ổng nói zeek thấy có những vấn đề bất ồn với Châu Á và khu vực trung đông...
Mặc dù đã banned một số nước... nhưng chưa có VN

VN đang bị đưa vào tầm ngắm
VN chơi free nhiều quá
Chả đầu tư gì ráo trọi
Chả mua hàng đấu giá gì cả....

VN ko phải khu vực tiềm năng và không mang lại lợi nhuận đáng kể cho zeek
Nên zeek "đá" VN ra khỏi cuộc chơi

TUi đã thấy trước đều này
Bởi vậy mới phải bỏ tiền ra đầu tư,
mua IP tĩnh nước ngoài mà chiến Zeek một cách âm thầm lặng lẽ

Cũng khai thác hết 20 acc rồi! được trên 3000 AP tất cả
(sau khi trừ mọi chi phí)

Nhưng tui xài IP nước ngoài ko à pa ơi
Không ảnh hưởng gì đến VN cả

Cũng không làm ref cho bất cứ một member VN nào
Nên khỏi sợ liên lụy...

nếu thế cho cái Nick chat của ông cậu lên nào ? nói kiểu này hù ai mà chẳng nói đc

tin xàm pà cố, đó là chính sách zeek nó đưa ra là cho free từ đầu , nó cũng nghĩ cả rồi...VN tiềm năng hay không thì cũng giống nước khác thôi, nếu gọi là chơi free là sai nhé, mỗi ngày chúng ta đều post ads cho nó đó thôi, free cái gì, nếu chơi theo PTC thì 2 tháng free như zeek cũng kiếm được 1 vài $ rồi chứ theo zeek có kiếm được đồng nào đâu mà kêu là Free hay không.
sau 2 tháng mất thêm 10$ để up silver , không bỏ ra 10$ thì k up được thế mà gọi là Free sao, đừng có mà dìm hàng zeek như thế...rảnh quá lôi ông cậu ông bác ông chú ra mà tào lao :binhsua39:

bannde đi banned đi bannde đi - mai mình upp zeek tiền ông huakhainguyen rồi post vài hôm kiếm ít cháo =))bannde đi nào :m120:

5k VIP mà khoe như thật nhỉ supper pro zeek from mình cho bạn ấy cái prof VIP đi để bạn ấy nhận làm ông cậu bạn ấy

Công nhận ....... đi đến đâu gây scandal đến đó. Chơi cứ chơi ban thì thôi lo thì đc ích gì :|. Cứ lo ban bỏ ko chơi đến lúc nó ko ban ............... có khi nhảy lầu ấy chứ ........ :m052:

Mình mới chơi, nó mà band thì đi tong, chưa được cái gì....Hy vọng nó không xảy ra..

hự hự nguy hiểm quá :(( mới chơi mà đã dọa ban nick rồi sao dám tiếp tục khi chưa có gì thế này.
đúng là chẳng làm ăn được cái gì ổn định cả :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week