Help Zeek thay đổi chính sách từ 1/3/2012

cái này sao acc của mình nó tự động give bid nhỉ, bộ có tùy chỉnh được à các bạn ?

mà cho hỏi Leftover Change là gì vậy ? sao có lúc nó thành $0.08 lúc lại thành $0.25

thank mọi người.
Có Customer(khách hàng) thì mới tự động gửi bid được=>Tùy chỉnh ở đây là không có Customer thì còn 1 cách khác là gửi bid cho ref zeekrewards(thủ công) nhưng chỉ được 50% số VIP. Leftover Change là số tiền lẻ(rất nhỏ)hàng ngày sẽ cộng dồn vào ngày hôm sau :binhsua85:

Có Customer(khách hàng) thì mới tự động gửi bid được=>Tùy chỉnh ở đây là không có Customer thì còn 1 cách khác là gửi bid cho ref zeekrewards(thủ công) nhưng chỉ được 50% số VIP. Leftover Change là số tiền lẻ(rất nhỏ)hàng ngày sẽ cộng dồn vào ngày hôm sau :binhsua85:
Vậy làm sao để nhận được tối đa lợi nhuận sinh ra bác nhỉ!

ê ê nó bỏ cái upgarde sliver rồi hay sao ý . mà éo hiểu đc . mình hết hạn sliver ngày 29/2 nhưng hôm nay vào upgarde thì ko thấy cái 10$ sliver đâu nữa. thấy hôm nay lại đc chia lãi hehe thế có phải là acc của mình đã đc upgarde free ko nhỉ

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

mấy pro cho ý kiến giùm nhé

ê ê nó bỏ cái upgarde sliver rồi hay sao ý . mà éo hiểu đc . mình hết hạn sliver ngày 29/2 nhưng hôm nay vào upgarde thì ko thấy cái 10$ sliver đâu nữa. thấy hôm nay lại đc chia lãi hehe thế có phải là acc của mình đã đc upgarde free ko nhỉ

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

Đó là bạn đã được up tự động rồi đó. Bạn check lại AP xem có bị trừ tiền không? Điều này đã được đề cập trong nhiều tài liệu rồi. bạn là newbie thì cố gắng tìm đọc nhé

nếu lúc đầu bạn up = AP thì kiểm tra lại AP đi, nó auto update đấy

Chào bạn trước hết bạn vào phần Bid Give Manager , rồi vào phần Automatically Give New Customers:, chọn giá trị cao nhất tùy theo bạn đang ở gói nào (diamond là 500), rồi bấm update, tiếp đến bạn fake ip rồi dùng link sau đăng ký cho mình mấy khách hàng Free, http://user.zeekler.com/splash/ (user là nick Zeekrewards của bạn), nhớ là bịa ra mấy cái tên Mỹ,email thì cũng tên mỹ tý nhé, thế cho an toàn, ở dòng Current Bid Advance là số bid còn lại, sẽ giảm dần tướng ứng với số vip bạn mua hàng ngày,gần hết bạn lại fake ip đăng ký tiếp. những quảng cáo bạn đăng cho Zeek, sự thật thì không ai xem đâu, những khách hàng Free mà có trong danh sách của bạn ( có chữ Z , nghĩa là Zeekler) thực chất là hệ thống tự động chuyển cho bạn, đấy là khách hàng ảo đấy, nói chung nên biết thế thôi :)

Chào bạn trước hết bạn vào phần Bid Give Manager , rồi vào phần Automatically Give New Customers:, chọn giá trị cao nhất tùy theo bạn đang ở gói nào (diamond là 500), rồi bấm update, tiếp đến bạn fake ip rồi dùng link sau đăng ký cho mình mấy khách hàng Free, http://user.zeekler.com/splash/ (user là nick Zeekrewards của bạn), nhớ là bịa ra mấy cái tên Mỹ,email thì cũng tên mỹ tý nhé, thế cho an toàn, ở dòng Current Bid Advance là số bid còn lại, sẽ giảm dần tướng ứng với số vip bạn mua hàng ngày,gần hết bạn lại fake ip đăng ký tiếp. những quảng cáo bạn đăng cho Zeek, sự thật thì không ai xem đâu, những khách hàng Free mà có trong danh sách của bạn ( có chữ Z , nghĩa là Zeekler) thực chất là hệ thống tự động chuyển cho bạn, đấy là khách hàng ảo đấy, nói chung nên biết thế thôi :)

làm thế này thì khỏi để Purchase 0% 2 ngày đúng ko bạn ?

mà khách hàng ko có chữ Z thì là khách hàng thật hả bạn ?

mới up lên silver + mua 10 bid + post quảng cáo mà nó báo như vầy
Sorry, but you cannot give these bids to the Company Pool as you currently have no customers. You must give these Sample bids away to customers to get points.

If you would like to know why you need customers or you don't understand this message, the answer is at The Nitty Gritty Details On ZeekRewardsNews.
Vào mục bid give manager thì không có customer nào để cho bid lấy điểm :binhsua104:
Giờ không biết làm sao pro nào giúp mình với

hix hum nay là 3/3 mà chưa up lãi ngày 1/3 nữa,càng ngày càng chậm.kiểu này tính ra tự nhiên mất mấy ngày chia lãi rồi:binhsua122:

Congratulations on your newly sponsored customer!

George933 has just joined your organization through Zeekler.com as a FREE customer.

Their name is: George Jones

Thank you,

Zeekler Management

mình có 6 cái zeekler kiểu này,ai hiểu giải thích hộ mình cái

:)) AP mình hết tiền roài lấy đâu mà auto

mới up lên silver + mua 10 bid + post quảng cáo mà nó báo như vầy
Sorry, but you cannot give these bids to the Company Pool as you currently have no customers. You must give these Sample bids away to customers to get points.

If you would like to know why you need customers or you don't understand this message, the answer is at The Nitty Gritty Details On ZeekRewardsNews.
Vào mục bid give manager thì không có customer nào để cho bid lấy điểm :binhsua104:
Giờ không biết làm sao pro nào giúp mình với

bạn fake ip us rồi dùng reg một ac o links zeekler của bạn
tendangnhap.zeekler.com
reg ac xong rồi vô lại ac chính vô mục bid give manager chuyển cho customer zeekler nhe. chuyển cho customer zeekler bạn được 100% vip. chuyển cho ref còn 50% thôi

bạn fake ip us rồi dùng reg một ac o links zeekler của bạn
tendangnhap.zeekler.com
reg ac xong rồi vô lại ac chính vô mục bid give manager chuyển cho customer zeekler nhe. chuyển cho customer zeekler bạn được 100% vip. chuyển cho ref còn 50% thôi

Congratulations on your newly sponsored customer!

George933 has just joined your organization through Zeekler.com as a FREE customer.

Their name is: George Jones

Thank you,

Zeekler Management

mình có 6 cái zeekler kiểu này,ai hiểu giải thích hộ mình cái

theo như bạn nói thì mình có 6 customer rùi đúng ko vậy
mà ai biết chỗ nào chỉnh tự động Up silver hàng tháng qua AP ko vậy

zeek bỏ phí co op còn gọi là 5cc hoặc gọi nôm na là phí mua VIP,nhưng thay vào đó mỗi tháng mỗi bác phải tìm ra 3 khách hàng vào link zeekler.com của các bác thì mới được tăng VIP,em cũng chỉ nghe bọn support nó nói thế thoi

---------- Post added at 09:19 AM ---------- Previous post was at 09:17 AM ----------

kiếm vài đứa bạn lạ hoắc ko chơi zeek bảo đăng ký khách hàng zeekler đi là dc,3 nguoi 1 tháng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week