Matrix Zeek VN lại scani VN

Status
Not open for further replies.
chỉ có VN mới ăn acc 200 vip bởi vì nước khác bị giới hạn chuyển khoản AP sẽ hold tiền ngay acc vip to mới đáng để bỏ công chiến :| mình nói có gì sai ko

chỉ có VN mới ăn acc 200 vip bởi vì nước khác bị giới hạn chuyển khoản AP sẽ hold tiền ngay acc vip to mới đáng để bỏ công chiến :| mình nói có gì sai ko

thế hả qua khựa coi nó cheat ref ntn nhé :m066:

:m070: đã không biết mà cứ khoái nói

thật ra, acc 200 vip ít ai thèm lấy lắm, đã scan nên các bạn ý toàn acc trên 1k thôi, có người dưới 5k thì ko thèm lấy ~~ khá nhiều nc scan, ko phải chỉ vn, đừng đổ thừa thế nhé, trên sb chém gió là chính. đừng tin bừa rồi chửi bậy ~~

còn hơn loại *** biết gì mà tỏ ra nguy hiểm, biết gì thì nói đi, nguy hiểm quá em sợ

ý bạn là dân ta nghèo nhất TG chứ gì nc ngoài nó lắm $ nó ko thèm :m066: xin lỗi bạn đi tây nó tiêu $ thừa 500 đồng cũng lấy lại $ chứ ko lấy cao su đâu :m066:

Ban đi nhiều thằng chửi tục quá 200 vip ma nào lấy đã scan thì scan acc to scan acc nhỏ mà lại của vn thì ăn uống gì

Các bạn biết scan thử nói cách thức để đề phòng xem nào

Mai pub cái tool scan zeek lên đây cho anh em loạn cả thể nhé :">

Sell luôn cả list pass luôn :)) 100.000 Pass Cho anh em chay suốt ngày :">

8-> nhớ lại cái vụ crack ID Yahoo ý :"> Thích vãi :)) khi có nick dính. :"> như kiểu ăn sale PTU ý :))

Các bạn biết scan thử nói cách thức để đề phòng xem nào
mình biết cung~ ko bao giờ nói với cậu,
cách kiếm ăn mà ngon ngon mà

8-> nhớ lại cái vụ crack ID Yahoo ý :"> Thích vãi :)) khi có nick dính. :"> như kiểu ăn sale PTU ý :))
Choa ta xin cái nick yh crack 3char 2 char j cũng dc :x

:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21: tha cho em nhé scanner? em còn con nhỏ ở nhà nữa!! :(, em có 1 username zeek của 1 thằng tây. khoảng 500K VIP, muốn lấy username của nó thì pm cho em nha! đừng scan của dân ta. :)

Last edited by a moderator:

thì cũng là tool của ptu thôi mà thay vì crack acc pre thì đây là crack acc zeek :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week