Other zeekrewards - 3 phút làm nên sự nghiệp

1 Lũ tinh vi, comment vớ vẩn, người ta mới cho không biết thì bảo người ta, toàn mỉa mai nhau, thử hỏi ai chơi mmo mà không phải qua thời ký newbie chứ
này thì chửi này :binhsua137::binhsua122::m063::m191::chetdi::dap::ghe::dam::m098:

Nản quá, mình không biết chơi zeek

Chơi cái này đơn giản mà bác, mạng mà nhanh tí 2 phút là xong. Nhà em mạng cùi, có hôm phải 10 phút mới xong. HIc

---------- Post added at 01:38 PM ---------- Previous post was at 01:34 PM ----------

Thật vậy sao? ngon ko vậy? :binhsua146:

Bác cứ thử kiên trì 2 tháng là biết mà. Đến khi nhận xiền rồi mới thấy sướng >.<

---------- Post added at 01:40 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

vậy nó là PTU hả bạn?

Cái này cũng không phải là PTU đâu bác, nó là dạng matrix invest. Nói chung, tin cậy được ^^

Tình hình nay, thì ngày mai hoặc ngày kia nghien cứu
........
./
.
mà cũng có thể năm sau =]]~
nói chung chưa bjk được, tại cái này khố chơi quá :))

bạn hướng dẫn mình chơi đi trang này mới ae chưa biết đâu :binhsua146: liệu có scam không hả bạn

ai chơi zeek thì pm max nhé ;))

ac ac, sao lại trong box newsite thế này??? Mod vẫn chưa vào thăm à? lạ nhỉ???

Bạn này chắc chắn ko phải clone nick đâu. Nhình cách post bài này như vậy thì biết chắc là newbie thật rồi :D

ac ac, sao lại trong box newsite thế này??? Mod vẫn chưa vào thăm à? lạ nhỉ???

Bạn này chắc chắn ko phải clone nick đâu. Nhình cách post bài này như vậy thì biết chắc là newbie thật rồi :D

Ủa, thế là bài này không được post trong new site hả bác?

Chẳng có bài hướng dẫn cụ thể gì cả ! Đăng ký xong thì làm gì nhỉ ? Làm ref chủ thớt thì được quyền lợi gì nhỉ ? Không biết đăng ký xong thì làm gi tiếp theo nhỉ ?:binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week