Help Zeekrewards đã cấm người Việt Nam đăng kí

Vừa có 1 bạn ref cho mình thành công :)

Nhưng, mình ủng hộ lời cảnh báo của chủ Topic, đây thực sự là 1 nơi tốt, ae đừng nên vì cái lợi trước mắt mà làm hại người khác, làm hại lợi ích của mình, chỉ 1 acc thôi, nếu có thời gian, tâm huyết thì nó sẽ = chục acc cùi bắp đấy :)

là khi chơi 2 tháng free up và rút lãi chiếm số đông :D
chơi trùng IP, trùng Info :D
vân vân và vân vân...

Cơ bản là vầy nhân cơ hội còn tham gia đc thì tham gia đi. Sau này nó cấm nữa thì cứ ở đó mà đói là vừa :))

Đâu phải ai cheat cũng là chơi bẩn. đồng ý là một số người cheat chỉ để hưởng lợi nhuận, nhưng cũng có không ít người không có khả năng kiếm ref nên mới phải cheat. vì đơn thuần không phải ai cũng có được nhiều ref như cậu

It has come to our attention that there are numerous YouTube videos, blogs and other websites posted by Zeek affiliates that contain unapproved or non-compliant content. These must come down immediately! If you are an affiliate with one of these unapproved videos, blogs or websites please remove it today. If our compliance team finds your content then your ZeekRewards account will be suspended or terminated

tin này từ lúc nào vậy có chính xác ko đó mình vừa ref acc chiều qua mà :(

tin này từ lúc nào vậy có chính xác ko đó mình vừa ref acc chiều qua mà :(

Cái này có thể xảy ra trong tương lai, nhg hiện tại thì chưa bạn à, nếu là tiền sạch, acc ko cheat, hack thì ko việc gì phải sợ cả :)

Đâu phải ai cheat cũng là chơi bẩn. đồng ý là một số người cheat chỉ để hưởng lợi nhuận, nhưng cũng có không ít người không có khả năng kiếm ref nên mới phải cheat. vì đơn thuần không phải ai cũng có được nhiều ref như cậu
Lý luận của cheater :D :D

cheat=gian lận không tranh cãi gì nữa @@

làm ơn đi các bác, tiền bạc làm ra 1 cách trong sạch không chịu làm mà cứ đi cheat, các bác cheat mặc kệ các bác, nhưng làm ơn fake, sock ip hay đổi dns mà cheat, đừng làm tổn hại đến những anh em chơi trong sạch khác, người việt chúng ta đã có dớp "cheat" với tất cả các trang mmo nước ngoài rồi, xin đừng làm mọi việc thêm rắc rối nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week