Matrix (Zeekrewards), đôi lời mình muốn nói !

Status
Not open for further replies.

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hiện tại Zeek pay manual, vì thế mong các bạn làm theo mấy việc dưới đây để giúp họ, cũng là giúp chính chúng ta

1. Không rút số lẻ , nếu tk có 25,32$ thì hãy rút tròn 25$, mình được biết là hàng tuần 1 phần rất lớn các lệnh rút lẻ tẻ xuất phát từ các bạn Vietnam mình (cheat)

2. Không dùng email PZ dạng xyz1,2,3 , mất công họ kiểm tra cheat, không dùng email quá phức tạp kiểu như [email protected], chỉ lên dùng 3 email là gmail, yahoo.com và hotmail

3. Không rút số $ quá nhỏ, ví dụ 5,10 hay 12$

4. Nên tập trung rút vào buổi tối (bên họ là ban ngày) để tránh việc hệ thống bảo trì dẫn đến việc hệ thống không nhận được lệnh rút

5. Khi chat với hỗ trợ, thì soạn sẵn những điều cần nói trước ra, đỡ mất công họ,

6. Các cậu cheat nhiều tk thì cũng chịu khó reg username,email,khác nhau ra, đừng kiểu shanshi1,shanshi2....có nhiều tk thì đừng rút liền tù tỳ,mất công họ check gian lận

Hiện tại Zeek pay manual, vì thế mong các bạn làm theo mấy việc dưới đây để giúp họ, cũng là giúp chính chúng ta

1. Không rút số lẻ , nếu tk có 25,32$ thì hãy rút tròn 25$, mình được biết là hàng tuần 1 phần rất lớn các lệnh rút lẻ tẻ xuất phát từ các bạn Vietnam mình (cheat)

2. Không dùng email PZ dạng xyz1,2,3 , mất công họ kiểm tra cheat, không dùng email quá phức tạp kiểu như [email protected], chỉ lên dùng 3 email là gmail, yahoo.com và hotmail

3. Không rút số $ quá nhỏ, ví dụ 5,10 hay 12$

4. Nên tập trung rút vào buổi tối (bên họ là ban ngày) để tránh việc hệ thống bảo trì dẫn đến việc hệ thống không nhận được lệnh rút

5. Khi chat với hỗ trợ, thì soạn sẵn những điều cần nói trước ra, đỡ mất công họ,

6. Các cậu cheat nhiều tk thì cũng chịu khó reg username,email,khác nhau ra, đừng kiểu shanshi1,shanshi2....có nhiều tk thì đừng rút liền tù tỳ,mất công họ check gian lận
Nói chung cũng cảm ơn C, lưu ý điều thứ 3 hình như sai --->> min 23.50$

Thanks bro! Lên cái nè!

Mới chơi nhưng thấy anh em cheat nhiều quá không biết tới lúc mình được rút thì zeek nó như thế nào rồi.

ta toàn rút 500$ :m020:

Đồng tình với thớt vì đó cũng là điều có lần khi mình support đã được nghe nói. Và xin bổ sung thêm 1 thông tin mà mình mới nhận được từ supporters đó là họ khuyến cáo user chỉ nên đặt pass dao động từ 7 đến 10 ký tự thay vì đặt pass lên đến 20 - 30 ký tự...sẽ là nguyên nhân đôi khi khiến acc bị lock và không login được.
PLEASE RMEMBER DO NOT USE MORE THAN 12 characters IT MAY CHOSE ACCOUNT TO LOCK AND NOT ALLOW YOU TO LOG IN

Vn cheat choác khá nhiều nhưng số người đầu tư vào cũng nhiều ko kém...nên zeek đang phân vân ko biết có nên cạch mặt VN ra ko,vì nếu VN toàn dân cheat thì die từ lâu rồi,nhưng vì có rất nhiều người đầu tư nên cũng ko giám banned toàn cõi VN...
nếu ai có tâm lý thích cheat thì hãy làm cho cẩn thận...zeek phát hiện thì sẽ baned hàng loạt nik cheat...còn ai chơi đàng hoàng thì ko cần lo...nhưng có 1 số mem chơi 1 ac vẫn bị banned...vì lý do : post ad bố láo...copy link tầm bậy =>die ko chối cái được.
yêu cầu các bác cheatter hãy suy nghĩ cho tương lai MMO của chúng ta.:m020:

tuổi trẻ tài cao là đây ;)), ngưỡng mộ quá :m190:

post ad bố láo...copy link tầm bậy =>die ko chối cái được.
hj cái post AD cứ làm như trong site của bác MOS chắc ok chứ bác.hj

Đồng tình với thớt vì đó cũng là điều có lần khi mình support đã được nghe nói. Và xin bổ sung thêm 1 thông tin mà mình mới nhận được từ supporters đó là họ khuyến cáo user chỉ nên đặt pass dao động từ 7 đến 10 ký tự thay vì đặt pass lên đến 20 - 30 ký tự...sẽ là nguyên nhân đôi khi khiến acc bị lock và không login được.
Luật gì kỳ vậy trời, chỉ live chat mới biết. Còn người nào không Live Chat thì bị lock lúc nào không hay sao

Luật gì kỳ vậy trời, chỉ live chat mới biết. Còn người nào không Live Chat thì bị lock lúc nào không hay sao

khuyến cáo thế,còn nếu ko có vấn đề gì thì cứ dùng pass chắc vào có sao đâu,lock do cái lí do đó thì bảo nó mở lại lo gì
mình vẫn xài pass 30 kí tự

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,949
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week