Matrix (Zeekrewards), đôi lời mình muốn nói !

Status
Not open for further replies.
cheat kiếm tiền làm giàu thôi nhưng mọi người nên tạo acc cheat thì đừng để vietnam là dc để us hay các nước gì khác đi :binhsua166:

dân VN cheat 1 thì dân china nó cheat 10 ;)) , dân nó gấp vài trăm lần dân ta => ta có cheat tẹt ga cũng ko = china đâu =))
nói thật nhé forum này có những thằng nó cheat số acc ko dưới "NGÀN" ;)) mà nó còn là những thằng tai to mặt lớn trong forum miệng luôn là : chống cheat chống cheat đấy ;))

Vấn đề cheat thì đừng bàn nữa thêm bực, còn vấn đề bạn nói về việc thanh toán tròn số thì là đúng nên như vậy cho zeek pay lẹ :D

Tính tình ngay thẳng , like những người như thế này nè !!:binhsua50:

Cậu cứ on thử vào tầm đêm ấy trên chat box là cậu sẽ thấy ai cheat.
Toàn người trên 1k acc thôi, tất nhiên 1k mà cheat tay thì không ai cheat được rồi.
:binhsua58:

Ko cheat tay thì cheat kiểu j

1k acc có mà chết ah
Em chơi có chục acc đã mệt lắm rồi đây

công bạn này rất chi là lớn rồi :binhsua50:

cheat kiếm tiền làm giàu thôi nhưng mọi người nên tạo acc cheat thì đừng để vietnam là dc để us hay các nước gì khác đi :binhsua166:

Cheat sang US àh :m131: Chắc đại gia rùi :binhsua166:

Mún đầu tư cũng hãi, ôi cheater :binhsua52:

Tôi cũng cheat hơn 10 acc đây, cheat thì cứ cheat ko ai cấm, nhưng cheat vừa phải thôi, làm sao để nó sống, cỡ 20,30 acc là hết cỡ thôi, cheat cả ngàn acc thì zeek nó ộc máu mồm ra đó =))
Ngày trước đâm cc thì thi nhau đâm ít cheat, scan đc thì thi nhau scan ít cheat, giờ ko đâm ko scan thì thi nhau cheat =))

chơi 1 acc còn bị band lòi mồm ra đây nek.

Ko cheat tay thì cheat kiểu j
Thì bạn cứ thử nghĩ xem ko cheat tay thì phải cheat = gì :D.
Cheat = tool chứ gì nữa.

:binhsua27::binhsua27:

đâm cc là đâm cái gì vậy mấy pro? Lâu nay thỉnh thoảng vẫn gặp chữ này trong các topic thảo luận về zeek mà mình chẳng hiểu gì.

đâm cc là đâm cái gì vậy mấy pro? Lâu nay thỉnh thoảng vẫn gặp chữ này trong các topic thảo luận về zeek mà mình chẳng hiểu gì.

cc= con cu ,,, mang zeek ra lấy con cu để cheat :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,948
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week