ZEELREWARDS.. Hỏi về vấn đề AP = zingmail !!! Prồ nào cho câu trả lời :((

Podolski

Banned
Reactions
142
MR
0.000
theo tình hình hóng từ ngày 30/7.. :m003:
Tự dưng e ko đc paid ??.. trước đó vẫn ổn..
Em tưởng nó soát.. nhưng 6/8 cũng như 13 cũng ko đc paid. :binhsua36:
Em nghi zing mail có vấn đề..
:binhsua122:
Vậy em muốn xác nhận là hình như trong 4r.. Ai xài AP = zing sẽ ko zề ?..
Nếu đó là sự thật thì các prồ zeek có biết tại sao không ?? :binhsua37:
Có bạn nói là ap sẽ giữ lại tiền khi gửi về zing mail.. có đúng ko ?? :m003:

theo khảo sát của mình thì ngày 23/7 khi dùng mail AP bằng mail zing thì paid bình thừong nhưng từ đợt 30/7 trở về sau thì khi dùng mail zing thì không thấy $ về? anh em pro vào cho ý kiến có đúng không

Upvote 0
Theo mình thì các bợn cứ dùng gmail là chuẩn nhất..zing mình không biết nên up lên cho các bợn trả lời hộ chủ thớt

Upvote 0
Ô.. vậy thì tại sao e đã lập 2 topic nói về vấn đề này.. và cần 1 người lên tiếng là.. zing mail vẫn về..
Tuy nhiên, chẳng có ai xài zing mail là về cả..
Hàng loạt...
Khó hiểu ở chỗ?.. tại sao chứ :m003:

Upvote 0
Ô.. vậy thì tại sao e đã lập 2 topic nói về vấn đề này.. và cần 1 người lên tiếng là.. zing mail vẫn về..
Tuy nhiên, chẳng có ai xài zing mail là về cả..
Hàng loạt...
Khó hiểu ở chỗ?.. tại sao chứ :m003:

C mún biết thì hỏi tosang đó --->> 4r này tosang là chuyên gia sp Zeek free mà (sao hk nhờ ông ấy ....???.....)
Còn cái Zingmail hồi jo hk sài nên cũng hk biết mô te ra sao

Upvote 0
change thì đương nhiên.. mà em bị kẹt 3 ngày.. 30/7.. 6, 13.. tiền ko chứ ít.. :m003:
tosáng à .. để hỏi thử bị chửi ko :m021:

Upvote 0
change thì đương nhiên.. mà em bị kẹt 3 ngày.. 30/7.. 6, 13.. tiền ko chứ ít.. :m003:
tosáng à .. để hỏi thử bị chửi ko :m021:

Ông ấy chuyên sp free cho AE 4r mà chửi ji hé. Ta hk dám qua mặt cấp trên nên hk dám sp zụ này(dưới lại cũng hk chơi zingmail ), kà kà --->> kẻo bị kêu dám " múa rìu qua mắt thợ " thì vkl lắm

Upvote 0
Ông ấy chuyên sp free cho AE 4r mà chửi ji hé. Ta hk dám qua mặt cấp trên nên hk dám sp zụ này, kà kà --->> kẻo bị kêu dám " múa rìu qua mắt thợ " thì vkl lắm
Canh SP đã mấy ngày.. ko gặp đc.. khó gặp chết pà

Upvote 0
còn 1 lý do nữa zeek ko paid là thiếu nợ $$$ up, bạn kiểm tra lại thử xem nhé!!!!!

Upvote 0
mail zing cùi chết mịa....hôm nọ send 20 $ qua mail zing xong tự nhiên éo login vào dc,forgot pass thì nó éo gửi về,,,,mà mail tạo ngay lúc đó mà con như vậy từ đó ...tẩy chay mail zingggggggggggggg :m020:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week