SCAM Zenithroads - Zenithroads.com

mình rút từ trưa nhưng đến h này tiền vẫn chưa về
mọi ng cứ bình tĩnh đừng dep site này vội nhé

Site này chắc cậu chơi 2 vòng chứ gì? mình chỉ chơi 1 vòng thôi, rút từ tối qua đến sáng nay nó mới trả

1 vòng 2 acc. 1 acc 1 ngày, 1acc plan 2 ngày ( acc này dep khi plan 1 nó có min 20$, sau đó nó mới hạ min plan 1 xuống 10$ )

1 vòng 2 acc. 1 acc 1 ngày, 1acc plan 2 ngày ( acc này dep khi plan 1 nó có min 20$, sau đó nó mới hạ min plan 1 xuống 10$ )

Cheat thì tốt thôi, nhưng cũng cần cẩn thận cậu à, vụ thằng fashioninvest đấy, đầy người chết sặc vì tội cheat đấy, ăn thì ăn đậm thật nhưng nếu so sánh với số mất thì còn khủng khiếp hơn.

Vừa nhận thông báo từ site rằng PM đang có vấn đề, chắc không sao đâu, nhưng mình cũng lạ, vẫn nhận thanh toán instant với PM cho nhiều site bây giờ, sao admin lại gặp vấn đề với PM nhỉ??????

Vừa nhận thông báo từ site rằng PM đang có vấn đề, chắc không sao đâu, nhưng mình cũng lạ, vẫn nhận thanh toán instant với PM cho nhiều site bây giờ, sao admin lại gặp vấn đề với PM nhỉ??????
chính xác là 4 site hôm nay mình chơi đề k về tiền. thấy thật bất thường vì k nhẽ scam cả lũ 1 lúc sao. hi vọng là PM bị attack hoặc ddos gì đấy, đừng có die như lr thì được.

chính xác là 4 site hôm nay mình chơi đề k về tiền. thấy thật bất thường vì k nhẽ scam cả lũ 1 lúc sao. hi vọng là PM bị attack hoặc ddos gì đấy, đừng có die như lr thì được.

PM tớ thấy vào lag cực kỳ luôn, k hiểu sao nữa
cũng đang đợi trang này pay. rút từ sáng mà h tiền vẫn k thấy đâu,nhiều trang vẫn instant 1s là có mà.
hy vọng em này ko die non, mình còn chưa chơi nổi 1 vòng

Đúng rồi, nếu PM có vấn đề sao hầu hết các site mình đang đầu tư vẫn nhận thanh toán vậy? PM vẫn vào được mà, chỉ có buổi tối nó khó vào hơn một chút thôi nhưng vẫn tốt. Mọi hôm vào các buổi tối vẫn thế có sao đâu

Đúng rồi, nếu PM có vấn đề sao hầu hết các site mình đang đầu tư vẫn nhận thanh toán vậy? PM vẫn vào được mà, chỉ có buổi tối nó khó vào hơn một chút thôi nhưng vẫn tốt. Mọi hôm vào các buổi tối vẫn thế có sao đâu

hôm nay sặc máu, 1 lúc 4 site scam chả có site nào trả tiền, tiền rb cũng k thấy đâu luôn.

hôm nay sặc máu, 1 lúc 4 site scam chả có site nào trả tiền, tiền rb cũng k thấy đâu luôn.

Cậu gặp phải vận đen rồi, bởi vì mình vẫn nhận thanh toán trong hầu hết các site dù là instant hay Manual.

Mình vừa có thanh toán từ thằng vivabank manual cách đây 1 tiếng đây này, có sao đâu, chỉ đang trục trặc với thằng money-woods thôi

Site đã ra đi.
Ko chơi nổi 1 vòng!
Die non thật :|

đen vãi,, lúc dep vào sơm quá nên plan 1 là min 20$ nên dep qua plan 2 min 10$. mới rút được 50-50 thế mà 1 ngày đã die. monitor bít toàn site ùi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week