[ZIDDU] - Treo máy kiếm ngày 0.5 ==> 2 $

thực ra cái này nó là phần mềm chạy giải mã BTC như mấy ông sắm máy cày BTC đấy , nó ăn trực tiếp vào CPU hoặc Card rời , chơi hại máy đấy , giật lag , cái này có từ lâu đời bản chất của thằng zingdu này là Paid To Upload

Có bác nào chiến chưa? auto xong máy tính chạy ổn định k?

image.php

Bạn nghĩ nó có pay ko
cái này sẽ thanh toán vào đầu tháng nhé :)

Thông báo:Điều nàylàđểthông báo chobạnrằngzidduđãphát hành các khoản thanh toánchothángtháng 10năm 2014.Xin vui lòngrútthu nhậpcủa bạn,những ngườiđãkiếm đượclên đến31tháng 10năm 2014...

Announcement: This is to inform you all that ziddu has been released payments for the month of October 2014. Please withdrawal your earnings, who have earned up-to 31st October 2014...

P/S : anh em dow lại bản cài đặt ở cuối topic nhé

Nguy cơ cam quýt ?
Cam quýt thì đừng chơi ^^

Thông báo: Điều này là để thông báo cho bạn rằng ziddu đã phát hành các khoản thanh toán cho tháng tháng 10 năm 2014. Xin vui lòng rút thu nhập của bạn, những người đã kiếm được lên đến 31 tháng 10 năm 2014.

Dạo này ziddu nó mát mát khoản cộng point hay sao ấy, trước mình đang chạy bản cũ ngon lành, treo ngày 20h thì tháng cũng kiếm được $2 từ nó rồi, tự nhiên nó bắt phải up bản mới mà up xong là point cũng đứng luôn, down load kiểu nào cũng không chạy được, mấy bữa vừa rồi cũng tính chạy lại thử mà nó không tương thích với bản win mình mới cài lại hay sao ấy mà khi mình mở lên thì thấy nó load trong task manager chút xíu òi tự tắt luôn. Làm mất 1 nguồn thu nhập nhẹ nhàng. Buồn ghê.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week