Matrix Ziggyads - ziggyads.com 160% ROI * 12% Ref Com

Petermay

Hero
Reactions
475
MR
0.011
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Ziggyads.com Site đang trong quá trình chạy thử nghiệm -> Dự kiến ra mắt vào 21/7/2015

Anh em cùng nghiên cứu và cho nhận định trước trận đấu nhé.

Đăng ký - Click Banner để nhận RCB hoặc Non ref link: http://www.ziggyads.com (RCB như thông lệ: 80% REF COM Level 1, Fee rút tiền thớt lo cho cả làng.)

Hoạt động:

1 Ziggy Pack giá $20.00 sẽ bao gồm 20 Ziggy Ad Positions - 1 Ad Positions tương ứng với $1.00 chạy trong vòng 12h. -> Chạy 20 Position -> mất 10 ngày. Mỗi 1 Ad position có 1000 advertising credits dành cho quảng cáo.​

Khi $1.00 Ad Positions hết vòng Ziggy Revenue Sharing Pool, Member sẽ nhận được $1.50 cho mỗi 1 Ad Position. Tuy nhiên $0.20 được tự động trích lại để mua 1 New Micro Ad Position và Member sẽ thu về $0.30 từ Micro Ad này.

Như vậy tổng cộng Member thu về sẽ là: ($1.30 + $0.30 ) X 20 Ad Positions = $32.00 cho mỗi Ziggy Ad Pack. (160%)

Members có thể mua tối đa 400 Ziggy Ad Packs nhưng giới hạn 10 Ziggy Packs trong vòng 12h.
Không yêu cầu click ads hàng ngày!​

Hoa hồng và Rút tiền:

3 mức Ref Com: 12% (6. 4, 2)
Payouts: Within 24 - 48 hrs
Minpay = $5
Payment Method: STP, Payza, Payeer, Perfect Money and Bitcoin

Giao diện quản lý bắt mắt và tiện dụng.

Last edited:
cái này là gì hả peter?
Ads Credit Summary
Website Credits 0.00
Banner Credits 50.00
Text Ad Credits 50.00

cái này là gì hả peter?
Ads Credit Summary
Website Credits 0.00
Banner Credits 50.00
Text Ad Credits 50.00

Đấy là trong lúc Pre Launch nó cho 50 credits cho Banner và Text Ad để anh em test site -> xem có lỗi gì không thôi.:eek:

RCB như thông lệ: 80% REF COM Level 1, Fee rút tiền thớt lo cho cả làng.

Last edited:
Đấy là trong lúc Pre Launch nó cho 50 credits cho Banner và Text Ad để anh em test site -> xem có lỗi gì không thôi.:eek:

RCB như thông lệ: 80% REF COM Level 1, Fee rút tiền thớt lo cho cả làng.
thế có được hưởng gì thì cái phần bonus này không cậu

Thằng này thực chất là 1 site Matrix Cycler ~ thể loại này mình từng chơi qua BigbangCycler ~ ra đi trong vòng 2 tuần. Bản thân mình và nhiều anh em đã mất kha khá với nó. Kiến nghị anh em nào hiểu về Matrix Cycler thì nên chơi.

Mình nhận được mail mời gọi của
Sindhu Thomas cách đây mấy ngày.

lằng nhằng wa, nói chung là đầu tư thì bao lâu thu hồi vốn, vậy cho nhanh

Theo như FAQ & ToS thì là 10 ngày.

Thằng này thực chất là 1 site Matrix Cycler ~ thể loại này mình từng chơi qua BigbangCycler ~ ra đi trong vòng 2 tuần. Bản thân mình và nhiều anh em đã mất kha khá với nó. Kiến nghị anh em nào hiểu về Matrix Cycler thì nên chơi.

Ai tự tin thì đánh úp -> Không thì NGỒI XEM TÁT AO :)
Đánh nhanh diệt gọn, không lan man! Nghiên cứu kỹ lưỡng và quyết định sáng suốt!
Tớ sẽ cố gắng cập nhật diễn biến và đánh giá của các bác Sói già cho anh em.

Theo như FAQ & ToS thì là 10 ngày.

Ai tự tin thì đánh úp -> Không thì NGỒI XEM TÁT AO :)
Đánh nhanh diệt gọn, không lan man! Nghiên cứu kỹ lưỡng và quyết định sáng suốt!
Tớ sẽ cố gắng cập nhật diễn biến và đánh giá của các bác Sói già cho anh em.
Để chơi site này, thì các bạn ngồi canh giờ Official launch của site. Bằng mọi cách nhanh nhất hãy mua POS thật nhanh, để có được vị trí đẹp.
Goodluck for you.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week