Matrix Ziggyads - ziggyads.com 160% ROI * 12% Ref Com

Nếu nói như bác thì kể cả đầu tư rồi hoà vốn cũng không có -> Admin nó ăn bằng gì -> Tiền đâu nó setup site và quản trị!
Vậy nên gọi là chơi Money Online chứ không phải là đi làm nnư trâu như ngựa để kiếm vài xu lẻ, đôi khi còn teo cả thịt. :)
Còn chơi như thế nào thì phải tự học - Không bàn lan man - Không tán gẫu mà ra tiền được.:eek:

Cứ để cho site chạy kiểm chứng thôi

Coi ID: hueitclub phải là ref của bác ko nhé ^_^
Đã check đúng thì rcb nhé!
Đã dep $20
U7511155
Đung luôn!

Nhưng mỗi ngày nó chạy có 1 Pack nên phải đợi chạy hết Pack mới có xèng để send bác ợ.

Dear King Lee,

This email is to notify you that you have just earned referral commission. Transaction details are as follows:

TRANSACTION DETAILS

• Referral: hueitclub
  • Amount: $0.06
  • Description: Straight line commissions from level 1 downline - hueitclub

This is a auto-generated message please don't reply it
Vu Hoang http://www.ziggyads.com

Đung luôn!

Nhưng mỗi ngày nó chạy có 1 Pack nên phải đợi chạy hết Pack mới có xèng để send bác ợ.

Dear King Lee,

This email is to notify you that you have just earned referral commission. Transaction details are as follows:

TRANSACTION DETAILS

• Referral: hueitclub
  • Amount: $0.06
  • Description: Straight line commissions from level 1 downline - hueitclub

This is a auto-generated message please don't reply it
Vu Hoang http://www.ziggyads.com
Vậy phải chờ rồi ^_^ chán thật :D

Thớt này làm ăn ngó mất uy tín nhĩ... ko có tiền để rcb luôn thì chán thật nhĩ ^_^

Bạn thử hỏi trên 4rum này mình đã thiếu của ai 1 xu nào chưa. Vấn đề là Ziggy nó trả RCB theo gói $1 -> Commission = $0.06.
Mình nói với bạn trước rồi -> Nó phải hết 1 Pack $20 của bạn thì mình mới nhận đủ Commission chứ nó có trả luôn 6% của $20 bạn đầu tư đâu mà kêu quá vậy.

Bạn thử hỏi trên 4rum này mình đã thiếu của ai 1 xu nào chưa. Vấn đề là Ziggy nó trả RCB theo gói $1 -> Commission = $0.06.
Mình nói với bạn trước rồi -> Nó phải hết 1 Pack $20 của bạn thì mình mới nhận đủ Commission chứ nó có trả luôn 6% của $20 bạn đầu tư đâu mà kêu quá vậy.
Khi bạn tuyển ref thì bạn phải trả dù site chưa trả cho bạn đó là điều bt... bạn làm vậy khác nào lừa nhau mà sống ah???
Số tiền RCB ko cao nhưng mà để cho bạn có trách nhiệm với ref khi ghi RCB!

Khi bạn tuyển ref thì bạn phải trả dù site chưa trả cho bạn đó là điều bt... bạn làm vậy khác nào lừa nhau mà sống ah???

Mình vẫn trả mọi người đều đó thôi. Kể cả site nó không thanh toán cho mình nhưng mình phải nhìn thấy tiền nó nằm trong Account thì mới biết bao nhiêu mà thanh toán cho bạn chứ. Mỗi ngày Com = 2 * $0.06 mà ngày nào cũng send rcb thì có đủ tiền Net không?
Còn nói về lừa đảo thì xin thưa với bạn là chỉ có bạn bị Admin nó lừa thôi chứ mình lừa bạn để kiếm vài xu lẻ này mình sống được sao?

Mình vẫn trả mọi người đều đó thôi. Kể cả site nó không thanh toán cho mình nhưng mình phải nhìn thấy tiền nó nằm trong Account thì mới biết bao nhiêu mà thanh toán cho bạn chứ. Mỗi ngày Com = 2 * $0.06 mà ngày nào cũng send rcb thì có đủ tiền Net không?
Còn nói về lừa đảo thì xin thưa với bạn là chỉ có bạn bị Admin nó lừa thôi chứ mình lừa bạn để kiếm vài xu lẻ này mình sống được sao?

View attachment 57268
Bạn có cần mình chụp luôn proof dep ko?
Bạn này có cái hay hay nhĩ...
Bạn cứ chờ nó chạy hết 20$ của mình chắc hết tháng đấy ^_^
Chưa thấy upline nào trả tiền ref kiủ thế này ^_^

Bạn có cần mình chụp luôn proof dep ko?
Bạn này có cái hay hay nhĩ...
Bạn cứ chờ nó chạy hết 20$ của mình chắc hết tháng đấy ^_^
Chưa thấy upline nào trả tiền ref kiủ thế này ^_^

Proof dep của bạn không cần thiết.

Cần thiết là bạn tuân thủ luật chơi! Mỗi 1 site nó có đặc thù riêng.

Giả sử bây giờ bạn Dep vào $6000 mà Admin nó chỉ trả Commission cho mình mỗi ngày $1 thì mình làm sao thanh toán cho bạn $100 luôn được.

Chốt lại. Chủ nhật 2/8/2015 sẽ thanh toán cho bạn Commission của 1 gói $20!

@SealTemSix Bác vào làm trọng tài giúp em phát nhé.

Proof dep của bạn không cần thiết.

Cần thiết là bạn tuân thủ luật chơi! Mỗi 1 site nó có đặc thù riêng.

Giả sử bây giờ bạn Dep vào $6000 mà Admin nó chỉ trả Commission cho mình mỗi ngày $1 thì mình làm sao thanh toán cho bạn $100 luôn được.

Chốt lại. Chủ nhật 2/8/2015 sẽ thanh toán cho bạn Commission của 1 gói $20!

@SealTemSix Bác vào làm trọng tài giúp em phát nhé.
OKi... ngày mai rồi ^_^ Chắc site này đặc thù nó khác... kím qc đặt chơi vậy ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week