Zipp từ 20k/1k bây giờ mấy a thu còn 2k/1k

nói chung bg 5k/1k cũng ko bán nữa , đê dành ngó cũng vui các thím à =)) công ngồi có mấy xu le que thì bán làm gì , ăn cung hết

hôm qua em xả có rate 12k tưởng hôm nay lên giá nữa chứ , ai dè tụt thê thảm

mẹ, do thằng chó nào hôm qua rao bán 30m zipp (chém gió)
làm một mới buyer hốt hoảng giảm rate từ 20 xuống 10, giờ gặp thêm một đám *** khác, ép giá đến thế là cùng
sống *** có đức
xin lỗi mấy bác chứ em bức xúc quá -_-
:D gì mà bức xúc vậy, thương trường như chiến trường mà, người ta thua mua bao nhiêu thì kệ người ta chứ, ko bán thì thôi, thích ôm thì mua đi. nếu cảm tấy rate đó quá thấp thì mua đi, xem rủi ro thế nào

:D gì mà bức xúc vậy, thương trường như chiến trường mà, người ta thua mua bao nhiêu thì kệ người ta chứ, ko bán thì thôi, thích ôm thì mua đi. nếu cảm tấy rate đó quá thấp thì mua đi, xem rủi ro thế nào
à bác cho e hỏi cái clcc là cái gì vậy :D

hên xui..bao giờ có sàn ex mới có giá cậu nhé..hiện tại thỳ nó như là con số 0 tròn trịa chả có giá trị gì cả..nên thoả sức mua bán..:D bán thích thỳ lập top 500/1k cũng đc mà :D

hên xui..bao giờ có sàn ex mới có giá cậu nhé..hiện tại thỳ nó như là con số 0 tròn trịa chả có giá trị gì cả..nên thoả sức mua bán..:D bán thích thỳ lập top 500/1k cũng đc mà :D
vấn đề là mình biết giá đó đâu ai bán :D topic mình lập ra bàn luận cho vui thôi chứ mình tự chiến :p

chắc hôm qua ông íg ôm rồi :D:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week