Zippcoin - Coin mới, có thể sẽ như Stellar, bạn nào muốn chiến thì vào đây kiếm thêm coin

Đây là top đầu tiên trong mmo4me về coin này: https://mmo4me.com/threads/zippcoin...650-zippcoin-tien-ao-moi.218068/#post-4139762
Link ref của mình: https://wallet.zippcoin.com/#/[email protected]
Điền vào phần inviter là [email protected]

Các bạn chiến thì phải lập acc mới phải không? Vậy thay vì các bạn đăng kí theo link invite của người ta hay link non-ref thì sao không đăng kí theo link invite của mình để mình send lại 1 phần bonus cho các bạn? :D

Các bạn đăng kí theo link invite của mình thì mình sẽ được 500 coin, các bạn chụp ảnh để xác nhận và để lại email đăng kí mình sẽ check và gửi lại cho các bạn 100 coin :p Cũng hơn 1$ đấy :p Có thể mình sẽ bonus hơn tùy theo tình hình và số acc ref :p

Tài khoản số dư cập nhật lúc 4h50pm ngày 19/12/2014 :p Mình chỉ reg có 1 acc, lấy 650 coin, còn lại là bonus ref :D
View attachment 43786

Lừa đảo à. Bonus cho tôi 400 coin đi. Sửa post như thế không tốt đâu. [email protected][email protected]

đề nghị thớt bonus đủ đúng topic lúc đầu nói nhé, mình reg đầu tiên và cũng để lại mail rồi mà vẫn chưa nhận được

Vừa đi chơi về, bắt đầu bonus!
Mà các bác lạ nhỉ? Không thấy email các bác trong danh sách referral mà kêu em bonus thì em bán nhà à?
Bonus lúc đầu là 150zip, lấy đâu ra 400 mà đòi? Bonú đủ 150 cho các bác nhé, định kiếm thêm chút cháo mà cũng không cho :p

Vừa đi chơi về, bắt đầu bonus!
Mà các bác lạ nhỉ? Không thấy email các bác trong danh sách referral mà kêu em bonus thì em bán nhà à?
Bonus lúc đầu là 150zip, lấy đâu ra 400 mà đòi? Bonú đủ 150 cho các bác nhé, định kiếm thêm chút cháo mà cũng không cho :p
View attachment 43808

Cứ bao nhiêu acc thì bonus cho đủ như lúc đầu topic đi. Cậu sửa topic như thế là k được đâu

You received 500 zippcoin for accepting the invitation from [email protected] mail:[email protected]
You received 500 zippcoin for accepting the invitation from [email protected]
mail : [email protected]
You received 500 zippcoin for accepting the invitation from [email protected]
mail: [email protected]
đã send cho các bác 150 zip, check và comfirm hộ em

Lừa đảo à. Bonus cho tôi 400 coin đi. Sửa post như thế không tốt đâu. [email protected][email protected]
bạn muốn thấy lừa đảo là như thế nào không? mình có bảo bonus 400 à?
đề nghị thớt bonus đủ đúng topic lúc đầu nói nhé, mình reg đầu tiên và cũng để lại mail rồi mà vẫn chưa nhận được
mình chưa từng thấy bạn để lại email, bạn có thể gửi lại giúp mình được không?

có bac nào như e k :))
Proxy Error

The proxy server received an invalid response from an upstream server.
The proxy server could not handle the request GET /.

Reason: Error reading from remote server

Apache/2.2.26 (Amazon) Server at wallet.zippcoin.com Port 80

bạn muốn thấy lừa đảo là như thế nào không? mình có bảo bonus 400 à?

mình chưa từng thấy bạn để lại email, bạn có thể gửi lại giúp mình được không?

Rất muốn thấy, vì lúc đầu cậu bảo 200 coin. Tớ reg liền 2 acc nhưng 1 acc có vẻ lỗi. Bonus nhanh đi mất thời gian quá

Rất muốn thấy, vì lúc đầu cậu bảo 200 coin. Tớ reg liền 2 acc nhưng 1 acc có vẻ lỗi. Bonus nhanh đi mất thời gian quá
mình có nói 200 nữa à? bạn có thể hỏi bất cứ ai đã nhận bonus ở đây xem ban đầu mình rcb bao nhiêu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back