ZippCoin đã chính thức lên sàn.

Bạn đã gửi thành công chưa?
Bạn có điền đúng mail sàn,số lượng ZIPP,Nội Dung(Message) không.
Nếu bạn đã làm đúng các bước thì nhấp vào giao dịch,chụp hình lại post lên đây tớ xem
không nhấp vào giao dịch đc c

không nhấp vào giao dịch đc c
giao dịch cậu gửi cho chủ sàn trong lịch sử giao dịch,nhấp vào sẽ như thế này là chuyẻn thành công

em có 1 vài thắc mắc : Nếu nnư nó thanh lọc cheater vậy số coin đã đc cheat nó sẽ thu hồi vào tk của nó hay là xoá vĩnh viễn ??? Nếu nó có khả năng thu hồi coin đã phát ra vậy thì coin này có an toàn ko ??? Vì nó có thể thu hồi coin của bất cứ ai. :oops: vd như bác đang giữ 1 tỷ coin và vào 1 ngày đẹp trời số coin của bác bốc hơi với lý do "coin của bạn đã bị thu hồi" thế là xong :eek:.

em có 1 vài thắc mắc : Nếu nnư nó thanh lọc cheater vậy số coin đã đc cheat nó sẽ thu hồi vào tk của nó hay là xoá vĩnh viễn ??? Nếu nó có khả năng thu hồi coin đã phát ra vậy thì coin này có an toàn ko ??? Vì nó có thể thu hồi coin của bất cứ ai. :oops: vd như bác đang giữ 1 tỷ coin và vào 1 ngày đẹp trời số coin của bác bốc hơi với lý do "coin của bạn đã bị thu hồi" thế là xong :eek:.
:D không có khái niệm thu hồi coin nhé.
Admin chỉ có thể xóa acc spam và ra các tính năng để hạn chế cheater(capchar,check ip,invite,giảm bonus...)
Nó mà dám thu hồi coin thì không ai dám chơi coin của nó nữa,nó là người bị thiệt hại lớn nhất.
P/s Tớ cheat cả triệu STR coin(Các anh em VN khác nữa) chuyển vào sàn có thấy ai ban hay thu hồi gì đâu.
hahahahahahah

:D nó có ban acc thì kệ nó,toàn bộ số coin của tớ ở trên sàn rồi,không sợ mất

:D không có khái niệm thu hồi coin nhé.
Admin chỉ có thể xóa acc spam và ra các tính năng để hạn chế cheater(capchar,check ip,invite,giảm bonus...)
Nó mà dám thu hồi coin thì không ai dám chơi coin của nó nữa,nó là người bị thiệt hại lớn nhất.
P/s Tớ cheat cả triệu STR coin(Các anh em VN khác nữa) chuyển vào sàn có thấy ai ban hay thu hồi gì đâu.
hahahahahahah

str khác còn thằng zipp nó tuyên bố xử lý acc cheater kìa :p

:D thách bố nó cũng không dám ban acc chủ sàn,như đã nói ở trên
STR là nó đã thông báo nó k thể động chạm đến tk của mọi người, có chiến lược rõ ràng còn đây nó nói sẽ clear mọi acc mà nó cho là cheat, chẳng có gì đảm bảo là acc chủ sàn k nằm trong danh sách nó cho là cheat cả. Đừng có khẳng định bừa bãi thế.
Trash coin đem so sánh vơis STR thì khập khễnh quá

STR là nó đã thông báo nó k thể động chạm đến tk của mọi người, có chiến lược rõ ràng còn đây nó nói sẽ clear mọi acc mà nó cho là cheat, chẳng có gì đảm bảo là acc chủ sàn k nằm trong danh sách nó cho là cheat cả. Đừng có khẳng định bừa bãi thế.
Trash coin đem so sánh vơis STR thì khập khễnh quá
Vậy nó đi chơi với dế luôn,nó mà dám lành vậy Coin của nó chính thức thành rác :D

chỉ mình cách nạp zippcoin lên tài khoản với b ới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week