ZippCoin đã chính thức lên sàn.

hoang02013

Banned
Reactions
71
MR
0.000
A/e cẩn thận cái sàn nha, bảo hiểm chỉ 10tr thôi đó
có vài thánh vào reg nick mới buy zipp nhìu khi để đặt niềm tin vào site đó nhé, đề nghị admin sàn bảo hiểm nhìu lên đi,cho a/e có niềm tin mà giao dịch

có vài thánh vào reg nick mới buy zipp nhìu khi để đặt niềm tin vào site đó nhé, đề nghị admin sàn bảo hiểm nhìu lên đi,cho a/e có niềm tin mà giao dịch
mình cũng nghĩ như cậu,bác chủ sàn chơi mạnh nào

mình cũng nghĩ như cậu,bác chủ sàn chơi mạnh nào
bảo hiểm 10tr là đủ rồi, tổng giao dịch của sàn 1 ngày đã hơn 100tr, số tiền trên sàn tầm vài trăm triệu rồi, thì đóng bảo hiểm bao nhiêu =))

keomut500

Senior
Verified
Reactions
847
MR
0.264
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
bảo hiểm 10tr là đủ rồi, tổng giao dịch của sàn 1 ngày đã hơn 100tr, số tiền trên sàn tầm vài trăm triệu rồi, thì đóng bảo hiểm bao nhiêu =))
GIờ very đóng bảo hiểm phải đầy đủ hết thông tin và có người bảo lãnh rồi !
CÓ vấn đề gì Cứ đến nhà CHÉM ! :D:D:D

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
nếu chỉ 1 mình nick chủ sàn vì lý do riêng của chủ sàn mà bị banned thì bạn ấy đền cho các bạn, còn trong trường hợp thằng Admin ZIP nó quét thì là chuyện bất khả kháng lý do gì phải bồi thường ?
A-E ai cũng mang tấm lý cheat cả nên phải hiểu sẽ có 1 lúc nào đó nó quét

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week