ZippCoin Đã Ngưng Bonus.

tạo 1 tài khoản hotmail như vậy vào zipp đăng ký acc nhé là lấy dc mình cũng bị như vậy
ông kia cứ đòi lấy cho bằng dc cái mail nghuy hiểm vl :))
hay ta, bị bạn đoán trúng rồi , tính lụm 300k :D ( nói chơi thoy cha , chứ tui cũng ko bik vụ này )

Ủa, đăng ký abc.123hmail.com được à bác?
bạn bị nhầm mail tùm lum hay là hot mail mình nhìn ko rỏ nếu hotmail thì đăng ký y như vậy là ok vì coin này có thể tặng trước qua mail chưa đăng ký cũng dc mà
cơ mà hôm nay gom coin send hoài ko dc ai biết giúp phát bị sao vậy :(

Mấy bác kiểm tra xem có ai bị hụt coin không?Hồi tối đang có 38k. Giờ còn mỗi 33k. Mấy cái bounus ref link đều mất.

c
Không có chuyện đó,
bạn chưa bị thôi chứ k phải k có nhé mìn là người bị nè trước khi ngủ mình kt thì 46k mấy ngủ dậy còn 42k đúng dù acc ko bị send bị gì cả ko hiểu lý do luôn

c

bạn chưa bị thôi chứ k phải k có nhé mìn là người bị nè trước khi ngủ mình kt thì 46k mấy ngủ dậy còn 42k đúng dù acc ko bị send bị gì cả ko hiểu lý do luôn
Nó mất toàn bộ bonus của link ref. Cái system bounus gì đó. Bác vào lịch sử mà xem. Mất toàn bộ cái đó luôn

Nó mất toàn bộ bonus của link ref. Cái system bounus gì đó. Bác vào lịch sử mà xem. Mất toàn bộ cái đó luôn
ờ đúng là mất thật nhưng chắc là lỗi gì thôi vì cái đấy chiếm gần 1/2 zip coin mà mình chỉ mất 3k mấy thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week