[zippcoin] Suy luận cá nhân về thèn nằm vùng của Zipp trong groups này

mình fake ip thì vào được site bá dơ zpc.co

Thì anh em VN mình cứ tự trade Zippcoin với nhau cũng thú vị mà, fake sock các kiểu, vậy mà nhấn "Show me three random users" vẫn cứ ra toàn user VN ta hết :D
Vote anh em VN ta mua lại cụ nó zippcoin.com đi :D

chí phải :D VN ta nên mua lun zippcoin làm coin đầu tiên của VN sàn giao dịch sôi động nhất là mmo4me.com

thực ra sàn ZPC.CO là của người Viet Nam chứ cái gì nữa , 99% là của sàn Enything-e :D hài cho 1 động vật quý

mình thì ko có giao dịch nào trên sàn anything-e . Nhưng ko thể nói vậy được , ko có 1 chứng cứ nào chứng minh anything-e đã tạo ra site zpc.co , vì chủ sàn cũng đang ôm 1 khối lượng boom khá lớn giá 10k .....và cũng có rất nhiều thành viên mmo4me còn ôm bôm nặng hơn . ko biết là họ có thông tin từ đâu , để có thể ôm khối lượng boom khá lớn .Giả thuyết có thể họ là người tạo ra thị trường giả ( chỉ là thảo luận ) . còn về phần zippcoin.com cũng đã phát ngôn trên tiwter của mình là ko hề liên quan gì đến zpc.co và lẫn anything-e.com và lẫn những người ôm nguyên phấn đống

mình thì ko có giao dịch nào trên sàn anything-e . Nhưng ko thể nói vậy được , ko có 1 chứng cứ nào chứng minh anything-e đã tạo ra site zpc.co , vì chủ sàn cũng đang ôm 1 khối lượng boom khá lớn giá 10k .....và cũng có rất nhiều thành viên mmo4me còn ôm bôm nặng hơn . ko biết là họ có thông tin từ đâu , để có thể ôm khối lượng boom khá lớn .Giả thuyết có thể họ là người tạo ra thị trường giả ( chỉ là thảo luận ) . còn về phần zippcoin.com cũng đã phát ngôn trên tiwter của mình là ko hề liên quan gì đến zpc.co và lẫn anything-e.com và lẫn những người ôm nguyên phấn đống

Nguyên Đống Phân :D tên ai đẹp ghê

:p Like cho bác, rất thích những người nhìn nhận vấn đề từ nhiều mặt như thế này. Mấy bác kia cứ sồn sồn cứ nghĩ theo 1 chìu rồi áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác :eek:

list banner của nó toàn từ diễn đàn của ta ra và nick share trên fb. Nguyên 1 dãy luôn. CHỉ có thể nó có nằm vùng trên này. CÒn dụ anh em ta là qua ngày 31 nó sẽ lên sàn nữa chứ. haizz

Em đảm bảo vs các bác. Các bác thử làm 1 topic Share vài acc cho anh em làm invite hay j j đó trong này. Đảm bảo các bác sẽ có tên trong bảng vàng liền :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom