ZIPPCOIN Tất cả vào đây !!!

em đây thím của bác nè:
Người này không có một tài khoản zippcoin chưa! Bạn vẫn có thể gửi chúng zippcoin, nhưng chắc chắn rằng bạn đang gửi chúng tới đúng địa chỉ. Tài khoản của bạn sẽ được ghi nợ ngay lập tức
xác minh mail chưa bạn?
tôi reg cho thớt mấy ngày rồi có thấy bonus gì đâu" [email protected]' ấy

Attachments

4.8 KB · Views: 23
tình hình là mình tìm được info của bọn Dev Zippcoin , bác nào muốn xem ko :D

Last edited:
Nói chung đây là coin rác hả ? Thấy site được đăng ký 1 năm rưỡi trước cũng có tí tin tưởng , ai ngờ bọn DEV hình như chỉ là 1 nhóm nhỏ xíu và bọn bên forum bitcointalk gì đấy phàn nàn ầm ầm tức là ít thằng nào ở bên đó xài cái này lắm .

Nói chung đây là coin rác hả ? Thấy site được đăng ký 1 năm rưỡi trước cũng có tí tin tưởng , ai ngờ bọn DEV hình như chỉ là 1 nhóm nhỏ xíu và bọn bên forum bitcointalk gì đấy phàn nàn ầm ầm tức là ít thằng nào ở bên đó xài cái này lắm .
coin rác đâu , tại chiến dịch phát triển không đúng thôi . xem bạn nó test trong đó cũng khá hay mà .

Thì công nhận site hay thiệt , mọi thông tin người gửi , nhận đều được lưu lại . Tin nhắn cá nhân cũng thế . Send qua facebook , twitter , mua bằng Bank ... Có một cái là không tìm ra được cái "Mỏ Vàng" giống Stellar ( mấy triệu STR gì đó ) . Tiền được lấy ra từ Zippcoin System , muốn lấy ra bao nhiêu cũng được ( Em xem thấy vài giao dịch như thế)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back