Zippcoin trò đùa lớn nhất 2014

zippcoin mà cũng phải fake cái tên nữa @@
site vớ vẫn biết ngay là trò đùa rồi info ở một nơi domain 1 nơi :))
toàn thần thánh ko ah site thì ko ra gì nữa mà nó muốn chơi thử để lấy tên tuổi dc lên sàn thì cũng ko có cơ hội đâu

zippcoin mà cũng phải fake cái tên nữa @@
site vớ vẫn biết ngay là trò đùa rồi info ở một nơi domain 1 nơi :))
toàn thần thánh ko ah site thì ko ra gì nữa mà nó muốn chơi thử để lấy tên tuổi dc lên sàn thì cũng ko có cơ hội đâu
nghe bác nói có lý,bác này chắc có tool rồi nên mới rãnh rỗi lên đây chém gió

topic xàm.................

nhớ lại mấy năm trước, không biết có ai còn nhớ không, hồi đó trang payweb.com mới ra, thưởng khủng khi đăng ký tài khoản mới, và nhận thưởng hàng ngày, đến nổi payweb.com chịu không nổi cho mem ở việt nam vào xác minh nhận thưởng hàng ngày vào khoảng 4 hay 5 giờ sáng gì đấy, mà vẫn hết sạch, ai dậy muộn coi như ngày đó ko có đồng nào, nhưng được cái rút về LR được ngay và luôn, còn cái vụ zipcoin này thì cứ chờ thời gian...

Có cơ hội thì cứ thử, có nhiều acc face thì cứ chơi có mất gì đâu mà sợ.

box chat ae vào chém gió thôi, 1 số bác căng thẳng quá đấy :D

Các bác nói xấu gì site em đó :D, chắc chắn sẽ lên sàn nhá , mà không biết khi nào thôi :p

Chiều giờ có mấy topic như thế này. nói mà k có căn cứ, k có gì chứng minh thì nói ra làm gì? Hơn nữa ai không chơi thì thôi đề ng khác chơi k cần phải nói ra để ae hoang mang như vậy đâu.
Mình thấy có 1 điểm mà zipp k phải trò đùa hay scam gì hết. Nếu là scam thì sao lại có chuyện khóa nick? Mà nếu là scam thật thì mấy thánh cũng chưa biết đc đâu. Có ai làm web ra để scam 2-3 ngày k?

mình có ông chú làm trong zipcoin nói lại là các bạn cứ yên tâm giao dịch đi nhé, không vấn đề gì cả, rồi sẽ lên sàn sớm thôi :D

làm gì căng thẳng nhỉ :D xem lại topic ở box chat , mọi người tự do ngôn luận theo ruler 4 room. mỗi người có nhận định về " cơ hội " khác nhau cơ mà. có thể nò là cơ hội với bạn nhưng ko nhất thiết là cơ hội của mọi người.

Chiều giờ có mấy topic như thế này. nói mà k có căn cứ, k có gì chứng minh thì nói ra làm gì? Hơn nữa ai không chơi thì thôi đề ng khác chơi k cần phải nói ra để ae hoang mang như vậy đâu.
Mình thấy có 1 điểm mà zipp k phải trò đùa hay scam gì hết. Nếu là scam thì sao lại có chuyện khóa nick? Mà nếu là scam thật thì mấy thánh cũng chưa biết đc đâu. Có ai làm web ra để scam 2-3 ngày k?

có và rất nhiều .....qua box hyip để biết chi tiết có bao nhiêu site sáng ra chiều chết :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week