ZIPPCOIN, Vài quan điểm cuối cùng ... Lời khuyên chung !!!

Nó ghi qua noel mở lại nhưng tới giờ chưa mở thì ae cứ tự hiểu là tới 1/1 biết kết quả luôn nhé :D.

bạn đã khẳng định là zpc.co là fake 99% thì còn đợi 1-1 làm gì nữa ...zippcoin cũng chỉ là thử nghiệm thôi mà , admin zippcoin đâu có nói là nó lên sàn . Nó cho mọi người trải nghiệm thôi mà . tự anh em vietnam mình trade thôi , chứ các sàn lớn như bà xã của thái lan đâu có trade

Kệ mấy cái sàn nó đi. Mình là dân MMO, tức là kiếm tiền. Thấy có tiền hoặc cơ hội kiếm được tiền thì nhào vô thôi. Có người kiếm qua ngày, có người muốn kiếm ít nhưng có người muốn mạo hiểm kiếm nhiều.

Cứ thế đi nhoa, gần tết tây rồi. Mình cũng tranh thủ kiếm 1 ít.

À mấy thím nhớ lập Twitter là nữ nhé, nam giới ít ưu tiên lắm.

Lâu lắm mới thấy bác tái xuất để chém gió đấy. Có coin nào tương lai chút show cho anh em chặt chém phát(Ngoại trừ zippcoin và zpc nha) :D

bạn đã khẳng định là zpc.co là fake 99% thì còn đợi 1-1 làm gì nữa ...zippcoin cũng chỉ là thử nghiệm thôi mà , admin zippcoin đâu có nói là nó lên sàn . Nó cho mọi người trải nghiệm thôi mà . tự anh em vietnam mình trade thôi , chứ các sàn lớn như bà xã của thái lan đâu có trade
đúng r .
Theo tớ sẽ k lên sàn mà dù có lên cũng chả ăn thua giờ mình chả còn 1 xu ZIP =))

Không liên quan . nhưng ae cứ ở đây đoán già đoán non , thì thằng đứng đằng sau nó đang cười khì khì , độ nhiệt tình , trẻ trâu ae ta . ae cứ thầm nặng thôi đc thì đc ko đc thì thôi . chẳng có gì mà căng thẳng cả . càng làm rối tung lên thì lợi đc hưởng là bọn đứng đằng sau , thân ái chào cả nhà

đúng r .
Theo tớ sẽ k lên sàn mà dù có lên cũng chả ăn thua giờ mình chả còn 1 xu ZIP =))

Bạn hiểu đúng ý mình r`đó . Mình khuyên các bạn bán đi 1/2 bởi vì mình đoc thấy ai cũng lo lắng về công sức 1 tuần qua, riêng mình thì mình cũng bán 1/2 chỉ để ko phải bận tâm về nó nữa, 1/2 còn lại để xem 1/1 này nó giỡ chiêu gì tiếp theo, Mình chỉ mất 1 ngày làm việc thôi mà . Còn các bạn, các bạn sẽ mất gì nếu bán đi 1 nửa, hay là bán hết? Hoặc là ôm hết nè ??? Điều đó tùy vào các bạn, keke...

search zippcoin thấy toàn là forum ở VN là đủ hiểu rồi các cụ ạ...còn tin lên sàn là từ cái site k phải official của đồng coin này. Như vậy đã đủ hiểu thêm chưa?

Mình thì ko tìm hiểu về ZPC lắm nhưng Nguyên lý của coin là phải có giá trị trong đó, ví dụ như BTC, LTC thì phải dùng máy đào, giá trị của coin chính là giá trị của tiền điện và tiền máy móc trong đó. Còn ZPC thì hình như là admin tự tạo ra được thì phải, thế thì khác gì tiền PM đâu, nó đâu có mang nguyên lý của coin. Nếu đùng vậy thì admin nó có khả năng bỏ tiền ra marketing đẩy giá trị, sau đó sẽ có lượng lớn coin ùa vào thị trường

Mình thì ko tìm hiểu về ZPC lắm nhưng Nguyên lý của coin là phải có giá trị trong đó, ví dụ như BTC, LTC thì phải dùng máy đào, giá trị của coin chính là giá trị của tiền điện và tiền máy móc trong đó. Còn ZPC thì hình như là admin tự tạo ra được thì phải, thế thì khác gì tiền PM đâu, nó đâu có mang nguyên lý của coin. Nếu đùng vậy thì admin nó có khả năng bỏ tiền ra marketing đẩy giá trị, sau đó sẽ có lượng lớn coin ùa vào thị trường

Thì mình cũng viết xong r`, ai đọc hiểu thì sẽ bán hết hoặc bán bớt zpc, rồi trở về vs công việc hiện tại, ai gan mà k cần hiểu thì cứ ôm bom :D!

Chuyện Zippcoin và ZPC.CO không hề dính dáng gì với nhau thì quá rõ rồi. Lên Twitter sẽ thấy
Còn chuyện chủ sàng Anything thu 10k thì có thể là do muốn pump giá lên để xã hàng với rate 5k :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week