Waiting for Answer zunokute và 477 PP ? Giải quyết luôn vụ hotro.exchanger24h

Đúng là đặt lệnh rút về Bank mà chưa hoàn thành vẫn trong tình trạng pending có thể hủy được bằng cách support thông qua email gốc lên paypal trong vòng 24h trước khi tình trạng completed :D. Trước kia mình đã làm và PP refund lại và mất 1 khoản phí nhỏ cho PP thôi :D

Đúng là đặt lệnh rút về Bank mà chưa hoàn thành vẫn trong tình trạng pending có thể hủy được bằng cách support thông qua email gốc lên paypal trong vòng 24h trước khi tình trạng completed :D. Trước kia mình đã làm và PP refund lại và mất 1 khoản phí nhỏ cho PP thôi :D
mấy bác không biết gì thì giỏng tai lên nghe cho rõ nhé . Thanks bác

bác có cá với em 1 ăn 10 ko ? bác đặt lệnh rút đi em call or mail hủy cho . em hết tiền rồi cá 500k chơi vui vậy :)

Khả năng đọc hiểu của bạn có vấn đề à ?

Dec 13, 2013 Wire Transfer To
Bank Account
Completed Details Wire Transfer To Bank Account 0DE62519YS554172H -9,665,151 VND​

Dec 13, 2013 Currency Conversion (credit) To Vietnamese Dong
From U.S. Dollar
Completed Details Currency Conversion (credit) To Vietnamese Dong From U.S. Dollar 9B228482PY3712107 9,725,151 VND​

Dec 13, 2013 Currency Conversion (debit) From U.S. Dollar
To Vietnamese Dong
Completed Details Currency Conversion (debit) From U.S. Dollar To Vietnamese Dong 28B461581L4512154 -$477.77 USD​

Khả năng đọc hiểu của bạn có vấn đề à ?
đã đặt lệnh rút thì ko hủy được đâu bạn, chính xác hơn là người dùng ko tự hủy được, chỉ Paypal mới hủy đc thôi.
có lẽ bác mới có vấn đề ? bác phân tích lại câu của bác đi rồi nói

người dùng ko tác động lên PP thì sao PP dám hủy lệnh rút bank ?

đã đặt lệnh rút thì ko hủy được đâu bạn, chính xác hơn là người dùng ko tự hủy được, chỉ Paypal mới hủy đc thôi.
có lẽ bác mới có vấn đề ? bác phân tích lại câu của bác đi rồi nói

thế bạn call nhờ paypal hủy thì là paypal hủy hay bạn tự hủy được ? Cái câu "chính xác hơn là người dùng ko tự hủy được" mà còn làm bạn khó nghĩ vậy sao ?

Bạn nào tin là 1 scammer bị banned acc sẽ giải quyết mọi chuyện rõ ràng? mình lại nghĩ là luckyman131415 chỉ giải quyết xong việc của mình và scam người bị hại? @ luckyman131415 Mục đích tạo acc này cũng chỉ để scam sau khi những acc cũ đã bị banned phải không :p:p:p

thế bạn call nhờ paypal hủy thì là paypal hủy hay bạn tự hủy được ? Cái câu "chính xác hơn là người dùng ko tự hủy được" mà còn làm bạn khó nghĩ vậy sao ?
não bác bị ngắn à ? =)) bác nói chuyện như kiểu vụ án này chỉ có công an mới giải quyết được thôi ? vậy không ai tố cáo lên công an thì lấy đâu mà nó tự biết giải quyết ? người dùng không tác động lên PP thì PP sao dám hủy lệnh ?

Ngang đây em hiểu dc ý bác là không có cái nút cancel nào cho người dùng tự bấm để hủy lệnh ? chứ bác phải nhớ hủy hay không hủy là do người dùng tác động lên PP nhé .

não bác bị ngắn à ? =)) bác nói chuyện như kiểu vụ án này chỉ có công an mới giải quyết được thôi ? vậy không ai tố cáo lên công an thì lấy đâu mà nó tự biết giải quyết ? người dùng không tác động lên PP thì PP sao dám hủy lệnh ?

Ngang đây em hiểu dc ý bác là không có cái nút cancel nào cho người dùng tự bấm để hủy lệnh ? chứ bác phải nhớ hủy hay không hủy là do người dùng tác động lên PP nhé .
no more comment :)

Bạn nào tin là 1 scammer bị banned acc sẽ giải quyết mọi chuyện rõ ràng? mình lại nghĩ là luckyman131415 chỉ giải quyết xong việc của mình và scam người bị hại? @ luckyman131415 Mục đích tạo acc này cũng chỉ để scam sau khi những acc cũ đã bị banned phải không :p:p:p

nói thế thì éo cần lập topic này nữa :)) để call lên PP lấy lại acc cho nhanh . Não cũng hơi ngắn quá . SR bác @zunokute nhé hơi bực thằng não ngắn này nên bác phải bị vạ lậy nhưng em hứa em lấy lại acc rồi chỉ kiểm tra chính xác bác có chủ tâm lấy đi 477$ của em hay không ? nếu không có em hứa trả lại bác acc này .

Mình mới xài pp đc chừng đâu 2 tháng :D Mấy cái này mình ko rõ lắm, chờ 1 mod nào đó đi chơi noel về giải quyết, nick yh vẫn onl, mong mod giải quyết cho bạn ấy để bạn ấy đón năm mới đc vui vẻ :D mình cũng đỡ rắc rối :D
p/s: CÒn về phần bạn thì mình chỉ nói là đã completed rồi đấy :D
[email protected]
To Dang Nguyen Hai

Dec 14

nói thế thì éo cần lập topic này nữa :)) để call lên PP lấy lại acc cho nhanh . Não cũng hơi ngắn quá . SR bác @zunokute nhé hơi bực thằng não ngắn này nên bác phải bị vạ lậy nhưng em hứa em lấy lại acc rồi chỉ kiểm tra chính xác bác có chủ tâm lấy đi 477$ của em hay không ? nếu không có em hứa trả lại bác acc này .

Đấy, bạn mở topic WAITING, chưa waiting đc, bạn đã trở thành scammer ?

@luckyman131415 Việc của bạn bây giờ là chờ 1 mod nào đấy, trong hôm nay, rảnh 1 chút, teamview xem thử, cho bạn thỏa mãn. Chứ mình đã nói hết nước rồi, vì lý do là cậu kia nói vậy mà bạn muốn ai cũng mất trắng à :) Lúc bạn cần 3tr, bạn thử hỏi ai cho bạn vay ? Ai mua acc pp của bạn để bạn có tiền ? Nên nhớ bạn đã deal về 2tr5, mà mình vẫn để giá 3tr cho bạn :) Sống thì nên giữ chữ tín 1 chút !

cho bạn ấy tự team đi, sao phải mod
có j phải sợ đâu

Nói cho bạn phòng ngừa chứ ko nên nhận $ về bằng acc đó và nếu có thì tẩu tán nhanh trước khi bạn bị scam, mấy thằng này nó nguy hiểm lắm vì nó pro về PP roài...... nó là scammer chính hiệu mà..... phải không Promo :p:p:p
Acc bị banned của thằng scam nó đây
http://mmo4me.com/threads/prommo2014-nghi-van-scam-can-vao-tra-loi.138650/

em hứa em sẽ trả lại acc cho bác nguyên vẹn chỉ tức cái thằng não ngắn @chimcanhcut thôi . đang giải quyết rất đàng hoàng thì vào cm 1 câu ngu như bò nên em cho nó mở mắt ra mà thấy nó ngu ở đâu ? còn thằng nào bảo lệnh rút bank êm đẹp rồi thằng này cầm tiên lặn mất tiêu thì được rồi thằng này chơi đẹp fund ngược pp trở lại acc và với hơn 470$ đó ai thiệt hại gì thì @zunokute bác hứa với em bác trả cho mấy người đó giúp mình . trước hết là 230 pp của hotro.exchanger24h và nửa còn lại bác trả cho yahoo mua_pp_sll cho em . Mọi người chờ PP fund ngược lại acc rồi hãy phán . Còn giờ ai cũng có thể dự đoán điều này điều nọ đó là quyền của các bạn mình ko cấm được .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week