Waiting for Answer zunokute và 477 PP ? Giải quyết luôn vụ hotro.exchanger24h

Nói cho bạn phòng ngừa chứ ko nên nhận $ về bằng acc đó và nếu có thì tẩu tán nhanh trước khi bạn bị scam, mấy thằng này nó nguy hiểm lắm vì nó pro về PP roài...... nó là scammer chính hiệu mà..... phải không Promo :p:p:p
cùi bắp như chú cứ chờ anh xử lý cho mà xem nhé. chú nghĩ gì trong đầu thì a quá rõ nhưng rất tiếc chú lúc nào cũng sai . chờ 5-7 ngày cho PP trở ngược acc đi nhé không lại bảo thằng này rút tiền êm đẹp xong rồi lặn mất .

@hug66 bạn mình bảo khi có info và ảnh giao dịch đã with về bank, vẫn có thể lấy lại đc acc, nên mình cẩn thân chút thôi.

ok thông cảm cho vài người ko rành về PP . cẩn thận thế là tốt . giờ em sẽ không call lên PP để lấy lại acc mà nếu lệnh with bank báo complete như lời bác nói thì em sẽ fund ngược $ PP quay trở lại acc và bác phải nhớ dùng số PP đó giải quyết giúp em cho 2 bác hotro.exchanger24h và mua_pp_sll . Còn nếu bác lừa em thì em không còn gì để nói nữa và lúc đó bác mất những gì thì bác tự biết

cùi bắp như chú cứ chờ anh xử lý cho mà xem nhé. chú nghĩ gì trong đầu thì a quá rõ nhưng rất tiếc chú lúc nào cũng sai . chờ 5-7 ngày cho PP trở ngược acc đi nhé không lại bảo thằng này rút tiền êm đẹp xong rồi lặn mất .
Ta có acc PP nào đâu mà sợ chứ nhưng mi thì ta biết chắc là đã chọn con đường là scammer nên mi không có tốt lành gì hết, chẳng qua mi lỡ thu PP nhiều và sợ mn mở dis nên mi mới dùng hạ sách xuống nước nhẹ lời chứ mà hết hạn 45 ngày thì mi hổ báo lắm :D:D:D:D:D

@luckyman131415 Mình ko liên quan gì đến chuyện của bạn và bạn kia cả nhé. pp mình mua của cậu ko liên quan gì tới bạn vs hotro.exchanger đó cả.
Bạn vui lòng xử lý bằng cách khác. Những gì mình nói đều là sự thật, và chờ mod vào confirm, còn chuyện của bạn và hotro kia.
MÌNH KHÔNG GIẢI QUYẾT !

Mình mua pp của cậu, chỉ có 1 giao dịch đang pending, là with về bank, 2 ngày sau đã completed, và mình ko nhận thêm bất cứ giao dịch nào CỦA CẬU, từ lúc đó tới giờ, và sau này, acc mình mua, và mình có quyền sự dụng nó với mục đích của mình. Mong bạn thông cảm ! Mình chỉ xác nhận là đã with đc về bank r, đã completed rồi.

ok thông cảm cho vài người ko rành về PP . cẩn thận thế là tốt . giờ em sẽ không call lên PP để lấy lại acc mà nếu lệnh with bank báo complete như lời bác nói thì em sẽ fund ngược $ PP quay trở lại acc và bác phải nhớ dùng số PP đó giải quyết giúp em cho 2 bác hotro.exchanger24h và mua_pp_sll . Còn nếu bác lừa em thì em không còn gì để nói nữa và lúc đó bác mất những gì thì bác tự biết

cậu @zunokute có dở mới đi chấp nhận, tự nhiên mua acc xong lại dây dưa trách nhiệm giải quyết nợ nần cho các acc khác làm gì, send tiền cho các acc kia hold hiếc limited này kia ai chiu. Theo mình cậu zunokute cứ chụp cái ảnh paypal đã báo completed là xong, mà thật ra cũng chỉ là hỗ trợ trên tinh thần hợp tác chứ đã trả đủ tiền mua acc là hết chuyện. Fund ngược $ quay trở lại paypal là cái quái gì mà "em sẽ fund ngược" ? Nếu rút completed mà ko về bank thì $ nó tự quay lại acc chứ ai fund vào mà "em sẽ" ở đây ?
Haivl :)

Mình mua pp của cậu, chỉ có 1 giao dịch đang pending, là with về bank, 2 ngày sau đã completed, và mình ko nhận thêm bất cứ giao dịch nào CỦA CẬU, từ lúc đó tới giờ, và sau này, acc mình mua, và mình có quyền sự dụng nó với mục đích của mình. Mong bạn thông cảm ! Mình chỉ xác nhận là đã with đc về bank r, đã completed rồi.
thế bây giờ bác bảo em refund lại pp để giải quyết cho 2 bác kia bằng cách nào không bằng cách đó thì là cách nào nữa . đơn giản là chỉ nhận lại PP và giúp em send trả 2 bác kia thì bác mất cái gì ? hay bác ép em phải lấy lại luôn acc đó của bác thì bác mới vui ? em chờ câu trả lời của bác ?

cậu @zunokute có dở mới đi chấp nhận, theo mình cậu zunokute cứ chụp cái ảnh paypal đã báo completed là xong, mà thật ra cũng chỉ là hỗ trợ trên tinh thần hợp tác chứ đã trả đủ tiền mua acc là hết chuyện. Fund ngược $ quay trở lại paypal là cái quái gì mà "em sẽ fund ngược" ? Nếu rút completed mà ko về bank thì $ nó tự quay lại acc chứ ai fund vào mà "em sẽ" ở đây ?
Haivl :)
thành phần nguy hiểm !!! não ngắn . No cm !!!

Ta có acc PP nào đâu mà sợ chứ nhưng mi thì ta biết chắc là đã chọn con đường là scammer nên mi không có tốt lành gì hết, chẳng qua mi lỡ thu PP nhiều và sợ mn mở dis nên mi mới dùng hạ sách xuống nước nhẹ lời chứ mà hết hạn 45 ngày thì mi hổ báo lắm :D:D:D:D:D

Chắc đã biết quá rõ nhau từ MMO4You.net rồi nhỉ :confused:

Chắc đã biết quá rõ nhau từ MMO4You.net rồi nhỉ :confused:
Ai biết ai? biết thèng bán cam áh? Nó bị lật tẩy nên im lặng roài. Kịch bản của nó như sau:
1. Nhẹ nhàng chờ những giao dịch mua PP hết 45 ngày ( hắn thu vài chục k PP lận )
2. Hết hạn sẽ dùng trình độ của mình thu hồi lại những gì đã bán ==> Mất tích
3. Reg acc mới và tiếp tục qui trình của 1 thằng scammer. :D:D:D
P/s @zunokute : Bạn nên cẩn thận khi nhận và rút $ từ acc PP đó và tới 1 ngày nhận thông báo mất acc thì đừng hỏi tại sao nhé :p:p:p

Ai biết ai? biết thèng bán cam áh? Nó bị lật tẩy nên im lặng roài. Kịch bản của nó như sau:
1. Nhẹ nhàng chờ những giao dịch mua PP hết 45 ngày ( hắn thu vài chục k PP lận )
P/s @zunokute : Bạn nên cẩn thận khi nhận và rút $ từ acc PP đó và tới 1 ngày nhận thông báo mất acc thì đừng hỏi tại sao nhé :p:p:p
quá ngu và quá nguy hiểm :)) @zunokute bạn nói cho thằng não ngắn này thông giúp mình với sr mình hơi kém nói mãi nó không hiểu. acc toàn giao dịch từ site chả liên quan đến giao dịch cá nhân mà thằng ngu này cm buồn cười vãi tè =)) các acc anh dùng thu mua PP đều bị limit hết rồi nhóc ơi =)) tỉnh lại giúp anh và hiểu ra vấn đề cái. là pp từ site và chỉ về bank chả có cái giao dịch cá nhân nào ở đây mà cưng cm như đúng rồi thế

đã thống nhất sau khi @zunokute rút hết $ ra khỏi acc đó mình sẽ mua lại acc với giá 3tr . còn những ai không liên quan muốn phán bừa gì thì phán

Hiện tại mình còn khoảng $500 trong tài khoản này, mình sẽ bán lại acc này cho cậu vs giá đúng như giá ban đầu cậu bán cho tớ. Và mình chỉ bán khi mình giải quyết hết số tiền đang nằm trong tài khoản này, giải quyết chưa hết mình sẽ chưa bán lại. Dù chỉ $1.

Hiện tại mình còn khoảng $500 trong tài khoản này, mình sẽ bán lại acc này cho cậu vs giá đúng như giá ban đầu cậu bán cho tớ. Và mình chỉ bán khi mình giải quyết hết số tiền đang nằm trong tài khoản này, giải quyết chưa hết mình sẽ chưa bán lại. Dù chỉ $1.
ok thống nhất em chờ bác rút hết tiền em sẽ mua lại với giá 3tr . còn tính ra call lên PP lấy lại acc thì giờ lại được thêm 500$ thơm béo nhỉ =)) hay là làm 1 miếng nhỉ =))

ok thống nhất em chờ bác rút hết tiền em sẽ mua lại với giá 3tr . còn tính ra call lên PP lấy lại acc thì giờ lại được thêm 500$ thơm béo nhỉ =)) hay là làm 1 miếng nhỉ =))
chê em mua giá thấp k bán cho em. giờ bán người khác bị như thế hjhj. giá hơi thấp tý nhưng bảo hành mấy vụ này nhé. baonhi129 :D

nhưng cũng phải thừa nhận @chimcanhcut có 1 cái não rất lớn luôn có những suy nghĩ táo bạo thật =)) viễn tưỡng vẽ ra hay đó nhưng tiếc là cm vụ nào cũng sai bét xè nhè vụ đó =)) haivl @zunokute bác cm chọc quê nó giúp em cái :(

ai sell mà chả muốn sell dc giá cao hjx
hơn nhau 10$ nhưng quan trọng chất lượng bảo hành :D , để chiều tập giống anh mà mua của a. còn hơn 20 giao dịch tổng hơn 1000$ mới mua hôm qua. mới có 15 ngày. thử disfun thử coi sao :D coi được lên báo trên này không kaka :D

Cái ẹt nói chung là chụp cái ảnh lên đây mất việc nếu đã thích lấy lại acc paypal thì éo cần đến cái ảnh withdraw cũng lấy được thằng kia chụp ảnh acc PP lên hết chuyện chứ cái đ éo gì
@zunokute

nhưng cũng phải thừa nhận @chimcanhcut có 1 cái não rất lớn luôn có những suy nghĩ táo bạo thật =)) viễn tưỡng vẽ ra hay đó nhưng tiếc là cm vụ nào cũng sai bét xè nhè vụ đó =)) haivl @zunokute bác cm chọc quê nó giúp em cái :(
:p:p:p Mềnh đâu có được bộ óc siêu phàm lúc nào cũng nghĩ đến những chiêu trò fake nick đi scam như những tên mặt người dạ thú được phải hem??? còn mi giải quyết như thế nào thì kệ mi scam thì vẫn là scam thoai :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week