Waiting for Answer zunokute và 477 PP ? Giải quyết luôn vụ hotro.exchanger24h

:p:p:p Mềnh đâu có được bộ óc siêu phàm lúc nào cũng nghĩ đến những chiêu trò fake nick đi scam như những tên mặt người dạ thú được phải hem??? còn mi giải quyết như thế nào thì kệ mi scam thì vẫn là scam thoai :D:D:D
ai chứ anh này nhi không đám phạm thượng. :D

Tình hình là hơn 10 ngày trước có sell cho bác này acc pp mà do em vội quá nên mới chỉ đặt lệnh with bank buổi trưa là buổi tối đã sell acc cho bác ấy . Nên lệnh with bank còn đang pending .

Bây giờ là đã hơn 10 ngày tiền vẫn chưa về bank em mới phải call lên PP và nhận được câu trả lời là lệnh rút bank đó đã bị hủy . Vậy ai là người có khả năng hủy lệnh ở đây ? Bác đừng bảo em là rút nhầm tên hay nhầm họ gì mà ko về bank nhé . Acc đó rút bank hơn 10 lần rồi . Mà kể cả nhầm hay không là việc của em . em chỉ yêu cầu bác cho em teamview check or chụp em cái ảnh thôi.

Em pm bác ấy bảo cho teamview or chụp em cái ảnh nhưng 5-6 ngày liền đều bị từ chối bởi 1 lý do là mạng lag không login nổi gmail chứ nói gì đến PP . Mạng yếu thế mà vẫn rao bán và thực hiện được giao dịch ở đây http://mmo4me.com/threads/scammer-fake-yahoo-n3wbievn.145612/ Còn lúc em pm đều là mạng lag không login nổi gmail ( tình trạng này dc bác ấy bảo trong 5-6 ngày liên tục )

đọc kĩ đoạn chat nghe vô lý quá chừng

Còn vụ hotro.exchanger24h không phải em không giải quyết mà đã pm bác ấy vì em không còn kiểm soát acc pp đó nữa nên nếu mà tiền quay ngược trở lại acc em sẽ đền lại đủ 230 pp đó cho bác . em pm bác ấy và cả zunokute ngày 22/12

Giờ thì bác ấy lại cho mod teamview rồi nên vụ nào thì ra vụ đó . Mod nào đứng ra teamview check giúp em

nhox_scorpio: tùy cậu
luckyman131415: mod sẽ team
nhox_scorpio: lập rồi mình vô trả lời
nhox_scorpio: nick mình là zunokute nhé
nhox_scorpio: nói rõ nguyên nhân dùm mình
luckyman131415: ok
nhox_scorpio: là sợ lấy lại acc
nhox_scorpio: cần ng team xem mail processing thứ 2
nhox_scorpio: và ko chụp lại ảnh
nhox_scorpio: tks cậu
luckyman131415: ok

Paypal đảo ngược GD lại rồi nhé cậu, cậu Online giải quyết giúp mình. Thanks

Nhận tiền Personal mà bị Reversal (đảo ngược được) thì khả năng cao là do PP không chính chủ, có thể @luckyman131415 mua account PP của ai đó rồi bị người ta contact PP lấy lại account, @luckyman131415 cũng mất quyền kiểm soát PP luôn...

Khi 1 ai chứng minh đc họ là chủ thực sự của PP đó thì họ nắm cán trong tay. Họ reverse/claim authorise đc bất cứ giao dịch nào mà IP+cookie lạ với họ.

Mình gà PP dễ sợ... nhờ ai chỉ bảo dùm!!!

Truyện của người ta thì để người ta giải quyết. Chờ thằng MOD nào đấy vào team view thế là xong. Các thánh làm loãng topic vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week