Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

ôi sao mình chỉ có lấy 2$/chỉ 1acc/1 ngày mà nó ko trả nhỉ,còn người lấy của nó 15$ mà nó vẫn trả
ôi $$$$$$$$$$

Mình cũng đang bị tình trạng tương tự ... Chán ko làm nữa

Last edited by a moderator:
bác này có quả payout 15$ này. mình toàn pay 1$ thôi. bác để 1 acc nhận point ref ak?
không cậu, ref chẳng được bao nhiêu cả, cày nhiều nó thế thôi.
P/s: chém thôi nhé, không nhận đệ tử dưới mọi hình thức, đây là thớt của chủ thớt.

With hơn 4 ngày rồi mà vẫn ko thấy tiền về ( Rule Pay 24h - 48h )

Có lẽ Site bán cam rồi chăng :binhsua166:

- - - Updated - - -

Hello ngày mới, up tiếp cho anh em nhảy vào phá nát site nào.

Forum mà có những thể loại thế này thì còn Site nào tồn tại lâu để kiếm cơm :binhsua122:

=)) vẫn pay đều, pay sau 1 ngày, 2 nó chưa pay thì ko cần chờ nữa đâu. vì 1 lí do nào đó nó cho là cheat nên ko pay.

With hơn 4 ngày rồi mà vẫn ko thấy tiền về ( Rule Pay 24h - 48h )

Có lẽ Site bán cam rồi chăng :binhsua166:

- - - Updated - - -

Forum mà có những thể loại thế này thì còn Site nào tồn tại lâu để kiếm cơm :binhsua122:
cho mình hỏi lý do được không? hay tại bạn GATO nên phán vậy? Nên nhớ người pub site, pub tut cheat là chủ thớt chứ không phải mình, mình chỉ up proof cho a e có tinh thần thôi. Còn lời nói chỉ là lời nói, đừng dựa vào lời nói mà phán người khác nhé. Chúc bạn tiền nhanh về cho bạn vui vẻ chút, đỡ đi ném gạch người khác.

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi lý do được không? hay tại bạn GATO nên phán vậy? Nên nhớ người pub site, pub tut cheat là chủ thớt chứ không phải mình, mình chỉ up proof cho a e có tinh thần thôi. Còn lời nói chỉ là lời nói, đừng dựa vào lời nói mà phán người khác nhé. Chúc bạn tiền nhanh về cho bạn vui vẻ chút, đỡ đi ném gạch người khác.
đã bảo rồi . Cứ im ỉm mà làm đi . Post lên là ăn gạch vs 1 số bạn GATO mà :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week