Other 1 giờ kiếm 1$ với web IP đơn giản

thị trường Việt Nam thật màu mỡ :)

up thêm cái proof sáng nay làm chiều rút cho anh em có hứng chiến tiếp. hãy kiên trì không có gì là dễ dàng cả nhưng một khi biết làm rồi nó DỄ THẬT KAKA:binhsua168:

Có những nhiệm vụ nó cấm IP việt nam ......làm 2 tiếng mà chỉ được 30wmr....có ai biết cách làm 1h 32wmr ko nhỉ

Mọi người coi video có ý kiến gì ko. Theo mình thì link GA thì chỉ 1 cái, sau đó mở mấy tab trong link đó.

Còn cái khúc kia thấy hài quá =)) ( Ai thấy ko , cái mà copy thì bấm là past ấy ) =))

đã update video hướng dẫn do một số site không chấp nhận theo cách làm cũ của mình tóm lại sau nhiều lần rút kinh nghiệm job web ip làm việc như sau:
mở 1 job=> mở site nó yêu cầu=> mở thêm 2 tab tử site mới mở=> mở tiếp 1 quảng cáo google (có job yêu cầu mở WLINK hoặc choice)=> mở thêm 2 tab từ các link trên quảng cáo google=>copy địa chỉ các tab đã mở vào phần trả công việc (nhớ địa chỉ IP và google) => ok

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:37 PM ----------

Mọi người coi video có ý kiến gì ko. Theo mình thì link GA thì chỉ 1 cái, sau đó mở mấy tab trong link đó.

Còn cái khúc kia thấy hài quá =)) ( Ai thấy ko , cái mà copy thì bấm là past ấy ) =))
bạn để ý nhỉ có lẽ mắt bạn hoa hoặc là do lỗi quay video. dù sao mọi người hiểu là copy là được. chính tỏ bạn rất quan tâm video của mình. thank! mình đã update video hướng dẫn lại sau khi rut kinh nghiệm từ làm việc thực tế. chứ không soi mói từ video ai khác . hehe....:binhsua146:

tại sao tại sao??? càng đọc càng ...k hiểu, Web IP là cái rì??????????????????:binhsua160:

click kiếm tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week