1 kẻ giấu mặt trong BQT forum làm trò mèo ;)) bịt miệng người tố cáo scammer ;))

Status
Not open for further replies.

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
topic lập ra ko đc câu trả lời mà bị ném vào sọt rác ;)) ko biết thành viên BQT nào coi mem "như rác" vậy nhỉ ;))
mmo4me.com/showthread.php?96674-ai-ban-nick-longhomon-vay-va-cho-bang-chung-li-do-ban&p=2065253#post2065253

P/s: vào closed hết các topic đang tranh luận trong forum, ban nick ko có lý do và comment duới topic ban, vất topic hỏi vào thùng rác ;))

Mnìh cũng đe'.. rảnh để lập nhiều topic đâu ;)) Có làm thì vào lên tiếng 1 phát cho lẹ nào.

vi phạm cái đờ mờ , nói đến giờ còn cứ cái lí do vớ vẩn.
1. viết ko dấu đã xin phép và ko phải cố tình liên tục. Chính xác là xin phép và post 3 lần.
2. PHá họai forum hay phá hoại nồi cơm của scammer??? Tự vắt óc lên trán suy nghĩ đi

1 lần nữa nói thẳng vào mặt mày, vi phạm cái đờ mờ mờ (đi mau mau ;)) ) còn cái thằng ban tao là cái loại làm ko dám nhận vì nó sai lòi ra =))
Cái con người bạn ăn nói kiểu như thế thì không có ai tôn trọng bạn đâu bạn ạ :) . Nếu đã là trung nhân tham dân thì làm ơn comment lịch sự chút. BQT ghi nhận để giải quyết thêm.chứ bạn ăn nói kiểu tiểu nhân thì mình nghĩ những việc bạn làm hơi thừa quá đó :)

Upvote 0
Cái con người bạn ăn nói kiểu như thế thì không có ai tôn trọng bạn đâu bạn ạ :) . Nếu đã là trung nhân tham dân thì làm ơn comment lịch sự chút. BQT ghi nhận để giải quyết thêm.chứ bạn ăn nói kiểu tiểu nhận thì mình nghĩ những việc bạn làm hơi thừa quá đó :)
cái loại tiện nhân làm việc ko dám nhận, ko dám lên tiếng rồi mấy thằng tiện nhân khác vào cũng nhổ toẹt 1 bãi kiểu như là : vi phạm là ban. Trong khi chính thằng ban nó còn ko dám vào lên tiếng =))
Mắc cười. Thôi đừng nói thêm cho trẻ con nó cười .

Chỉ hỏi 1 câu là người dám làm thì dám chịu, sống chui rúc nó quen nhục lắm. Hết

Upvote 0
Bạn vi phạm thì ban. Còn vấn đề ai ban không quan trọng :)

Bạn cứ nói thằng người ban nick ra, có gì mờ ám hay sao mà bạn ko nói ra được vậy.
Còn việc bạn investment , mình thấy bạn này chỉ có cách nói chuyện có phần hơi ngông cuồng chút thôi. Người ta cảnh báo mọi người là cái nick kai...... gì gì đó scam thì có gì sai à.
Ban người ta, del topic thì cũng cho người ta 1 lời giải thích thỏa đáng, đừng vì cái danh hão, cái quyền lực ảo 4rum, cái sĩ diện tư thù cá nhân mà làm mất lòng nhau.

Upvote 0
Forum này nát chỉ vì 1 số con sâu...Tích cực là tốt..nhưng tích cực mà ngu xi là phá hoại đó bạn investment..bạn cứ thích thể hiện mình nhỉ...Nếu bạn thích thể hiện mình thì hãy lập 1 forum của riêng mình mà thể hiện..Forum là chốn học hỏi, giao lưu..mấy ngày nay..lần nào vào forum mình thấy cũng có 1 topic của 1 kẻ nào đó chống đối forum...Haiz...Hết chống phá hoại từ bên ngoài giờ lại phải chống cái bọn mối mọt bên trong thế này mới biết là MMO4VN có vị thế như thế nào...Vắng mợ thì chợ vẫn đông...Bạn hay để cái bộ não của bạn trong việc MMO đi...đừng có lải nhải gây mất quan điểm tốt đẹp về 4rum của chúng tôi như thế..
Bạn có thể là cho tôi quen MOD, ADMIN hay rì rì đấy cũng đc..nhưng tôi dám khẳng định tôi chả liên quan đến ai ở trong cái 4rum này 1 cách đàng hoàng cả..có chăng chỉ add facebook yahoo tám chuyện và hỏi chút việc MMO...Và tôi cũng ko theo bè đảng nào cả..Tôi chỉ thấy là thật khó chịu khi gặp phải 1 kẻ hợm mình..cho mình là bố đời..bắt những người khác phải nghe theo mình mà ko chịu thay đổi bản thân để phù hợp với tập thể...bạn là điển hình cho 1 nhóm ng VN nhỏ mọn và kém cỏi đấy...Chúc bạn sớm giành đc chiến thắng với cái vinh quang ngu xuẩn nếu có...longhomon+ investment và đồng bọn ạ..
P/s: những ai ủng hộ hay hùa theo bạn này thì 1 phần là cay cú do bị scam hay 1 phần là do cái tôi cá nhân lớn..nhưng tôi mong các bạn hay suy nghĩ lại cho kĩ...các bạn là những ng trưởng thành rồi...không phải là con nít...nếu bị scam thì đó là bài học về tính cẩn thận cho các bạn thôi..Bản thân mình đã bị scam 120LR và từ đó đến giờ chưa ai scam của mình đc 1 đồng nào nữa..đó là bài học xương máu...có mất thì mới có đc..chứ ko phải cái rì cũng bày sẵn ra..đời mà như thế thì ng ta đã ko phải vất vả kiếm tiền...

Upvote 0
Cái con người bạn ăn nói kiểu như thế thì không có ai tôn trọng bạn đâu bạn ạ :) . Nếu đã là trung nhân tham dân thì làm ơn comment lịch sự chút. BQT ghi nhận để giải quyết thêm.chứ bạn ăn nói kiểu tiểu nhân thì mình nghĩ những việc bạn làm hơi thừa quá đó :)

xuống mem đê :binhsua58:

Upvote 0
cái loại tiện nhân làm việc ko dám nhận, ko dám lên tiếng rồi mấy thằng tiện nhân khác vào cũng nhổ toẹt 1 bãi kiểu như là : vi phạm là ban. Trong khi chính thằng ban nó còn ko dám vào lên tiếng =))
Mắc cười. Thôi đừng nói thêm cho trẻ con nó cười .

Chỉ hỏi 1 câu là người dám làm thì dám chịu, sống chui rúc nó quen nhục lắm. Hết
nếu bạn muốn thật sự biết ai ban bạn thì có thể pm admin shin vinhquang009 hoặc onlyc nick onlyc_minh . Mình chỉ giải đáp lí do ban bạn thôi. :).

- - - Updated - - -

xuống mem đê :binhsua58:
Nếu cảm thấy không ưng ý thì bạn có thể report mình ạ. :)

- - - Updated - - -

Bạn cứ nói thằng người ban nick ra, có gì mờ ám hay sao mà bạn ko nói ra được vậy.
Còn việc bạn investment , mình thấy bạn này chỉ có cách nói chuyện có phần hơi ngông cuồng chút thôi. Người ta cảnh báo mọi người là cái nick kai...... gì gì đó scam thì có gì sai à.
Ban người ta, del topic thì cũng cho người ta 1 lời giải thích thỏa đáng, đừng vì cái danh hão, cái quyền lực ảo 4rum, cái sĩ diện tư thù cá nhân mà làm mất lòng nhau.
Chào Viet !
Không phải là mình không muốn nói ra. mà là với cái chức vị của mình thì chỉ xem được lý do ban. Chứ ko xem được ai ban bạn à :)

Upvote 0
nếu bạn muốn thật sự biết ai ban bạn thì có thể pm admin shin vinhquang009 hoặc onlyc nick onlyc_minh . Mình chỉ giải đáp lí do ban bạn thôi. :).

- - - Updated - - -

Nếu cảm thấy không ưng ý thì bạn có thể report mình ạ. :)

ý kiến cá nhân thôi, mình thấy bạn không đủ tư cách làm trial mod :)

đừng ban mình nha :)

Upvote 0
suốt ngày nghe mấy ông bảo bằng chứng xác đáng và repost scam vậy mà bao nhiêu bằng chứng thằng conglylentieng đưa ra có ai chịu công nhận đâu, đọc bài mà ức chế, ko muốn cm nhưng cũng phải viết. :)

Upvote 0
Để mình trả lời cho bạn investment biết ai ban bạn nhé, đấy là Mod Mirinda. Lý do là đây

Đã xử lí longhomon for reason : "post bài gây nhiễu loạn forum" 1 tháng vì trước đó đã bị Bao cho ra đảo 2 lần !

Bạn đã hài lòng chưa. Mình vẫn đang thắc mắc là sao lại ban có 1 tháng. Mod đúng là làm ăn hơi chán

Upvote 0
vào giải thích từ nhiễu loan forum là sao???? Là vạch mặt scammer, và có dính dáng đến cách làm việc kiểu tiếp tay cho scammer của BQT đúng ko =))
còn tại sao mình nói thế thì hỏi các mem khác nha =)) Giải thích nhiều mệt

Upvote 0
Để mình trả lời cho bạn investment biết ai ban bạn nhé, đấy là Mod Mirinda. Lý do là đây

Bạn đã hài lòng chưa. Mình vẫn đang thắc mắc là sao lại ban có 1 tháng. Mod đúng là làm ăn hơi chán

vậy còn lý do del topic? :binhsua58:

Upvote 0
4rum kiếm tiền thành 4rum chém nhau :)) sang 4you xem có gì hay

Upvote 0
vậy còn lý do del topic? :binhsua58:

Cái này thì mình chưa đủ quyền để được biết, bạn pm Mod Mirinda mà hỏi

vào giải thích từ nhiễu loan forum là sao???? Là vạch mặt scammer, và có dính dáng đến cách làm việc kiểu tiếp tay cho scammer của BQT đúng ko =))
còn tại sao mình nói thế thì hỏi các mem khác nha =)) Giải thích nhiều mệt

Bạn lập topic mà report Mod Mirinda, mình cũng đang thích xem kịch

Upvote 0
=)) Mình thì chỉ tin mod mirinda mà giờ mod làm việc kiểu này thì BQT ko còn ai để cảm thấy tin tưởng đc nữa rồi =))
2 lần trước thì 1 lần là spam bên box chat, 1 lần là viết tắt "vcl" thế mà quy kết như kiểu đã từng phá hoại forum 2 lần rồi ấy =))
VÃI =))

- - - Updated - - -

có mấy thằng bị mày chọc ngoáy mang danh tmod, chẳng dám ý kiến gì . ngòai bênh mod và admin.
Khi có vấn đề thì vào commetn kiểu thách thức mem =)) Với các thể loại: recar88, takhanhlinh,sson99, pokervn2012 thì lên đc MOD thì mem cứ việc xác "con mèo" nó định đi nhá =))

Upvote 0
bạn conglylentieng cũng thôi đi, bạn nói nhiều quá, cứ 1 câu bạn đáp lại 1 câu, thế thì đi đến đâu, ah mình ko tin mirinda làm việc này cho lắm vì mỗi lần ra 1 quyết định bạn đấy thừong cm và nêu lí do rất đàng hoàng

Upvote 0
bạn conglylentieng cũng thôi đi, bạn nói nhiều quá, cứ 1 câu bạn đáp lại 1 câu, thế thì đi đến đâu, ah mình ko tin mirinda làm việc này cho lắm vì mỗi lần ra 1 quyết định bạn đấy thừong cm và nêu lí do rất đàng hoàng
mình cũng đâu tin là mirinda đâu, thậm chí còn inbox mirinda nhờ tìm xem là ai ban nịck longhomon mà :D
Còn nếu là thật thì ko còn gì để nói =))

Thôi ko comment thêm: Forum và BQT forum thế nào thành viên forum tự xem và nhận xét thôi :D
Như BQT nói đó: NGu thì chết, tiền ko giữ đc đổ thừa cho ai :) Scammer đầy đó, để cho các bạn thông minh hơn :)

Upvote 0
Mình cũng đang rất nản với cách làm việc của các Mod ở diễn đàn MMO này, tiếc là không phải ở bên 4rum của mình. Ước gì bạn Cái Lờ Lên Tiếng ở bên 4rum mình nhỉ, tiếc quá. Haizzz

Chọc vào Cái Lờ thì tất nhiên là nó phải Lên Tiếng rồi =)). Bạn nói ko tin Mirinda làm việc này ý là làm sao đây, hay là mình vu khống cho Mod Mirinda à :))

Upvote 0
Mình cũng đang rất nản với cách làm việc của các Mod ở diễn đàn MMO này, tiếc là không phải ở bên 4rum của mình. Ước gì bạn Cái Lờ Lên Tiếng ở bên 4rum mình nhỉ, tiếc quá. Haizzz

Chọc vào Cái Lờ thì tất nhiên là nó phải Lên Tiếng rồi =)). Bạn nói ko tin Mirinda làm việc này ý là làm sao đây, hay là mình vu khống cho Mod Mirinda à :))

Mình đọc 2 topic từ đầu đến cuối, mình thấy T-Mod làm việc tốt hay kém mình không bàn đến.
Investment đang bức xúc nên quá lời,mình cũng không bàn đến.

Nhưng đến cái comment của cậu thì mình chả muốn dính dáng gì nhưng cũng phải mạo muội comment vài câu.

Cậu Pokervn2012, cậu nên học cách ăn nói, cách diễn đạt, và một số thứ căn bản nữa thì hãy quản lý người ta.
Đây là cũng giống như 1 cái tổ chức, không phải là cái tổ chim mà người quản lý lại phán một cách (theo mình nghĩ) nó nhạt như nước ốc và mình tin chắc nó phần nào thể hiện được tính cách con người bạn.
Mình thấy chẳng có vấn đề gì để bạn (1 Trial Mod ) phải cười ngặt nghẽo, nằm lăn lóc như thằng hâm vậy được.

Vài lời lãm nhảm, thân.!

Upvote 0
Mình đọc 2 topic từ đầu đến cuối, mình thấy T-Mod làm việc tốt hay kém mình không bàn đến.
Investment đang bức xúc nên quá lời,mình cũng không bàn đến.

Nhưng đến cái comment của cậu thì mình chả muốn dính dáng gì nhưng cũng phải mạo muội comment vài câu.

Cậu Pokervn2012, cậu nên học cách ăn nói, cách diễn đạt, và một số thứ căn bản nữa thì hãy quản lý người ta.
Đây là cũng giống như 1 cái tổ chức, không phải là cái tổ chim mà người quản lý lại phán một cách (theo mình nghĩ) nó nhạt như nước ốc và mình tin chắc nó phần nào thể hiện được tính cách con người bạn.
Mình thấy chẳng có vấn đề gì để bạn (1 Trial Mod ) phải cười ngặt nghẽo, nằm lăn lóc như thằng hâm vậy được.

Vài lời lãm nhảm, thân.!

Còn bạn thì mình thấy bạn nên học lại tiếng Việt và đọc hiểu để hiểu tại sao mình lại nói như thế

:)

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip