1 kẻ giấu mặt trong BQT forum làm trò mèo ;)) bịt miệng người tố cáo scammer ;))

Status
Not open for further replies.

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
topic lập ra ko đc câu trả lời mà bị ném vào sọt rác ;)) ko biết thành viên BQT nào coi mem "như rác" vậy nhỉ ;))
mmo4me.com/showthread.php?96674-ai-ban-nick-longhomon-vay-va-cho-bang-chung-li-do-ban&p=2065253#post2065253

P/s: vào closed hết các topic đang tranh luận trong forum, ban nick ko có lý do và comment duới topic ban, vất topic hỏi vào thùng rác ;))

Mnìh cũng đe'.. rảnh để lập nhiều topic đâu ;)) Có làm thì vào lên tiếng 1 phát cho lẹ nào.

Chào bạn investment,

Với cách nói chuyện của bạn hiện tại mình cũng không thể phủ nhận lý do mà Mirinda đã BANNED bạn.

Nhằm duy trì Forum luôn trong tình trạng tốt nhất, là nơi để mọi người thảo luận sao cho kiếm được tiền nhiều nhất thì BQT buộc phải hạn chế tối đa các mẫu thuẫn hiện tại, để mọi người có nhiều thời gian kiếm tiền hơn. Nhưng có lẽ bạn thì không thông qua những gì bạn đã làm.

Còn về vấn đề của Magickaitokid thì BQT đã thảo luận rồi và chỉ là đang đợi để có người Report chính xác nhất. Vì hầu hết các giao dịch đều xảy ra ngoài Forum, nên BQT có thể nói là không liên quan đến những vấn đề đó. Bạn có thể xem thêm ở Topic này xem có bao nhiều người bị SCAM thật sự từ Forum: http://mmo4me.com/showthread.php?96720-Giai-quyet-van-de-Magickaitokid

Sau những gì bạn đã làm, đây là quyết định cuối cùng của mình về hình phạt cho bạn:
  • longhomon: BANNED Forever
    • Clone Account
    • Có nhiều hành động gây mất đoàn kết trong Forum
  • investment: BANNED 1 ngày cảnh cáo
    • Sử dụng từ ngữ không tốt, xúc phạm người khác

Nhân đây mình cũng cảnh cáo Trial MOD pokervn2012 sử dụng từ ngữ không tốt so với vị trí của MOD. Nếu bạn còn cố tình mình sẽ buộc phải UNSET bạn ngay lập tức
Thân

Upvote 0
Ngày mai báo chí giật tít:
dân trí: Đâu là nguyên nhân cho sự sụp đổ của 1 forum danh tiếng
mương 14: cãi vã ròng rã suốt mấy ngày, nguy cơ tan rã do bất đồng quan điểm
24h: Xung đột nghiêm trọng giữa mod bqt và mem nguy cơ đảo chính rất cao :binhsua56:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back