Ask 1 khoa học offer để kiếm 5$ 1 ngày là bao nhiêu !

Status
Not open for further replies.
^ Cho mình hỏi để được như cậu nói thì lượng thời gian cần bỏ mỗi ngày là khoảng bao nhiêu vậy @@

bá đạo vậy à hay chỉ làm hàng thui ?
thế sock xin hết bnhiu /tháng ,sock cùi thì bao nhiu bác
Chào đó :binhsua16::binhsua16:
10$/tháng

Ngày mình làm 1 2 h là nghĩ rùi

Nói thật nha ngày mình 3$ thui ;)) nhưng làm 1h là nghĩ chơi game rùi

Sau mà dạo này chém gió nhiều thế nhỉ? kiếm ngày 10 - 20$ à!! z chắc dân mmo giàu hết quá

chi phí 1 ACC HMA là 4$ + tay không 1 tháng >20 triệu!
Nè pro nè ae theo ông này đi :binhsua16:
Mình gà ai thích theo thì theo nhé :)

Nếu giàu vậy ko hiểu họ rãnh để nhận đệ tử chỉ với giá 25$ thôi sao

lây 1 cái làm VD :

Nếu giàu vậy ko hiểu họ rãnh để nhận đệ tử chỉ với giá 25$ thôi sao
Éc zị mà giàu hã cậu :|
Ngày 2 3$ k đủ tớ mua thẻ :D
Nhưng mà tớ cũng k thích nhận đâu chỉ nhận ai thích ai có quyết tâm thui chứ k thích mấy bạn pm hỏi ngày làm dc nhiu $ và bao lâu để được v.v...

toàn mấy thằng nói dóc ko đó chủ topic. muốn làm thì vào đây tìm hiểu từ Đây còn mấy thằng đang chém gió 20-30$ là mấy thằng ở không đó, còn những con ong cần mẫn 20-30$ thì đang nai lưng ra làm rồi.
5$ là làm net 25-75 hay 35-75 thì 1acc tầm 20 phút là 50d, 1h 150d, 4-5h là hoàn thành. cũng mệt người lắm. cũng ko dễ dàng gì.
cậu chủ topic cứ từ mà học.
Thân

toàn mấy thằng nói dóc ko đó chủ topic. muốn làm thì vào đây tìm hiểu từ Đây còn mấy thằng đang chém gió 20-30$ là mấy thằng ở không đó, còn những con ong cần mẫn 20-30$ thì đang nai lưng ra làm rồi.
5$ là làm net 25-75 hay 35-75 thì 1acc tầm 20 phút là 50d, 1h 150d, 4-5h là hoàn thành. cũng mệt người lắm. cũng ko dễ dàng gì.
cậu chủ topic cứ từ mà học.
Thân
Thích nhất câu này ;))
Cứ từ từ mà học đi thớt à bỏ $ ra nhìu khi cũng k hĩu đâu những gì thực sự mình cần cù chịu khó tìm hĩu thì sẽ thành công thôi !
Thôi mình lượn nhé :)

theo mình! cứ tự mò! ko ai dạy ai kiếm $ bạn à!Nếu dạy thì dạy free, còn lấy phí thì ai mà cần mấy $ lẽ đó cậu à khi họ đã làm đc chừng ấy! cậu từ từ học thôi nhé!

mình đánh captcha ngày 4 or 5 $, cũng tính làm thêm offer mà vào đây thì thấy mấy bạn ko có ý giúp newbie, 1 là chém gió, 1 là đòi tiền và 1 loại khinh thường hay sao ấy, tự tìm hiểu đi chủ thớt để tránh bị scam

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week