Ask 1 khoa học offer để kiếm 5$ 1 ngày là bao nhiêu !

Status
Not open for further replies.
mình đánh captcha ngày 4 or 5 $, cũng tính làm thêm offer mà vào đây thì thấy mấy bạn ko có ý giúp newbie, 1 là chém gió, 1 là đòi tiền và 1 loại khinh thường hay sao ấy, tự tìm hiểu đi chủ thớt để tránh bị scam
K có ai mà dùng kn của mình đổi lấy free đâu cậu cái gì cũng có giá cả :D
Mà forum thấy có nhìu bài hd rùi mà ta thớt pm tớ cho vài cái video net radium :)

mỗi ngày đk 1 acc Net bạn à! pay xong là quăng :)
Hình như 2 tháng mới pay thì phải mà net nào zị :binhsua18:
Pro cho xin cái yahoo hỏi cái

nó chĩ là 1 phần lẽ của mấy anh thôi mà :( còn nhiều anh gấp 20 lần cái này kìa :(

pro này làm giề mà bí mật thế ,chia sẻ chút cho ae đi :m155:

Khoe proof chi thế a bọn newbie thấy lại hỏi phiền lắm :))
Thấy $ nhìu là bắt đầu hỏi đây là bn ngày zị

Hi ! Mình Thì mình cũng muốn dạy mấy bạn new lắm . Chả cần lấy học phí chi . Mình có site riêng . Vấn đề nà hông có vốn pay tuần hay pay tháng . Chỉ trả khi nào net trả thôi . Tool thì tự lo socks thì mình cấp free cũng được rate site mình khá cao .

Site mình mới chạy thôi nên chưa có video hướng dẫn . đang tận lực làm . Đang suy nghĩ nhận 1 vài bác làm thử chăm chỉ thì nhận làm lâu dài .

Hi ! Mình Thì mình cũng muốn dạy mấy bạn new lắm . Chả cần lấy học phí chi . Mình có site riêng . Vấn đề nà hông có vốn pay tuần hay pay tháng . Chỉ trả khi nào net trả thôi . Tool thì tự lo socks thì mình cấp free cũng được rate site mình khá cao .

Site mình mới chạy thôi nên chưa có video hướng dẫn . đang tận lực làm . Đang suy nghĩ nhận 1 vài bác làm thử chăm chỉ thì nhận làm lâu dài .

có mình đây ? :binhsua11:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week