1 lời nguyện cho zeekewards

Zeekrewards đang bị Bộ tư pháp N.C yêu cầu tạm đóng cửa khi họ điều tra.
Sáng nay sẽ có 1 cuộc họp về thông tin này lúc 10h sáng nay.
Thông tin của cuộc họp sẽ cho biết thêm về nội dung này.
Tuy nhiên, việc mà tất cả Zeeklers bây giờ cần làm là Cầu nguyện cho nhau và cho Zeekrewards nữa.
Vậy mong mọi người viết 1 lời cầu nguyện thành ý nhé.
Xin 1 lời nguyện, không xin "thanks"

Last edited by a moderator:
không việc gì phải cầu nguyện cả, zeek sẽ quay lại thôi :binhsua83:

Bạn tự kiêu quá! Khiêm nhường để lại cho đời sau ta 10 điểm/ngày. Vả lại cầu nguyện thì tốt đẹp mà.

Chắc mấy thằng cha điều cha gì đó chưa được lót tay đây mà, theo mình là phải cho chúng 1 ít Payza cho qua chuyện :D

Theo tôi thấy :

zeek là một công ty thu nhập mỗi tháng hàng triệu $ .

Ko có lý do gì phải scam cả . Mình tin rằng zeek sẽ thắng kiện và hoạt động trở lại trong thời gian tới .

Và sẽ là tin vui cho tất cả mọi người nếu zeek thắng kiện là : Zeek hoàn toàn uy tín , thanh tra cũng ko làm gì được mà và anh chị em lại tiếp tục con đường invest :)

wheeeeeeeeeennnnnnnnnnnnnnnnnn you believe - nghe đi các bạn.

Một cty đã tồn tại ở trương trường MMO, vậy nó có dễ dàng die hok các bác. Riêng tôi thì tôi rất tin tưởng về Zeekrewards

Mình nghĩ vấn đề ko phải xuất phát ở zeek mà từ 1 số ít người đi kiện, nếu zeek scam thì vừa rồi đâu pay x2, x6 cho mem làm gì chứ ;))
Còn mình cũng ko tin vào cầu nguyện, chỉ khi tuyệt vọng hết thứ* để vin vào thì người ta mới ngồi cầu nguyện thôi.
Nếu phải ra tòa thì mấy ông luật sư của zeek nên thu thập những bằng chứng cho thấy nhiều người ủng hộ zeek ntn, mà chắc mấy ổng ko có vào mmo4me để đọc topic này đâu :">

Niềm tin yêu và hi vọng --> Nếu mà thắng chắc zeek lại có thêm được 1 khúc nữa --> chia lãi cho ace cao hơn <- òy cầu mong thế đi cho đỡ buồn.

Đúng là dân việt nam chỉ bik hại lẫn nhau giờ Các Site nước ngoài ra đi như thế này
Tổ cha mấy thằng cheat mấy trăm acc vô tội vạ

Zeekrewards đang bị Bộ tư pháp N.C yêu cầu tạm đóng cửa khi họ điều tra.
Sáng nay sẽ có 1 cuộc họp về thông tin này lúc 10h sáng nay.
Thông tin của cuộc họp sẽ cho biết thêm về nội dung này.
Tuy nhiên, việc mà tất cả Zeeklers bây giờ cần làm là Cầu nguyện cho nhau và cho Zeekrewards nữa.
Vậy mong mọi người viết 1 lời cầu nguyện thành ý nhé.
Xin 1 lời nguyện, không xin "thanks"

LỜI NGUYỆN CẦU CHÂN THÀNH NHẤT TỪ TRÁI TIM

MONG ZEEK HÃY TRỞ LẠI VỚI THẾ GIỚI

p/s: a ERIC nói hay quá e ko tks ko đc:m099:

Lạy Chúa, xin cho Zeekrewards hoạt động lại bình thường. Amen

đã cảnh báo ngay từ khi nó vào rồi,âu cũng là phận MMO thôi,ai không tỉnh thì chắc chắn bị dính chưởng

sau vụ này 1/2 newbie sẽ bỏ MMO haizzzzzzzz

Chúa phù hộ cho nồi cơm của con :binhsua80: Amen :binhsua80:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back