1 lời nguyện cho zeekewards

Zeekrewards đang bị Bộ tư pháp N.C yêu cầu tạm đóng cửa khi họ điều tra.
Sáng nay sẽ có 1 cuộc họp về thông tin này lúc 10h sáng nay.
Thông tin của cuộc họp sẽ cho biết thêm về nội dung này.
Tuy nhiên, việc mà tất cả Zeeklers bây giờ cần làm là Cầu nguyện cho nhau và cho Zeekrewards nữa.
Vậy mong mọi người viết 1 lời cầu nguyện thành ý nhé.
Xin 1 lời nguyện, không xin "thanks"

Last edited by a moderator:
Vote cho Zeek- một con tàu chở biết bao hy vọng của hàng trăm nghìn con người đang đi tìm con đường tự do về tài chính
vote cho zeek - một con tàu đang cố gắng vượt qua cơn sóng gió của đại dương MMO
Vote cho zeek - một ngôi sao sáng nhất trên bầu trời MMO của toàn thế giới
:m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

Topic này dành cho những mem có những suy nghĩ tích cực nhé , bạn nào muốn nhảy cầu hay tự tử thì chuẩn bị chỗ đi đừng vào đây spam làm gì ;)) . Đã quyết định chơi zeek và đầu tư zeek các bạn nên chấp nhận rủi ro và phải luôn tin tưởng Zeek trong mọi trường hợp , và lần này cũng thế :binhsua90: . Và nhân đây mình cũng khuyên mấy bác cheat giải nghệ đi vì như các bác thấy đấy , nếu có ngày zeek scam thì cũng do các bác 1 phần đó .

Theo thông tin mình đang biết thì zeek bị kiện vì chương trình của zeek nhiều người bảo là theo kiểu kim tự tháp ponzi tức là chương trình siêu lợi nhuận rồi đến 1 ngày sẽ scam . Zeek chưa có ý định scam nhưng đang bị kiện cáo vì điều đấy , nhiều người bảo zeek rồi sẽ scam rồi chạy trốn . Vì vậy zeek đang phải chứng minh khả năng tài chính của mình đủ chi trả cho member cũng như khả năng tạo lợi nhuận từ việc đấu giá - chứ không phải lấy tiền mem dep rồi trả cho mem khác :D .

Cùng tin tưởng zeek nhé bạn :binhsua79:
Nói chuyện mâu thuẫn rồi bạn.

Ponzi là 1 chương trình đầu tư mà chủ đầu tư dùng tiền của chính mình để trả cho các nhà đầu tư hoặc dùng số tiền của các nhà đầu tư sau trả cho các nhà đầu tư trước chứ bản thân công ty không sinh ra lợi nhuận hoặc rất ít.
Nhược điểm : khi chương trình lớn mạnh thì số lãi + vốn tăng quá cao khiến các chủ đầu tư ko kiểm soát đc hết nguồn vốn, trong khi đó tỷ lệ các nhà đầu tư mới giảm dần.

VN mình cũng có zeek đấy thôi :)) ai tinh sẽ thấy. Tớ nhắc lại luôn cho mọi người tham khảo coi đúng ko : muaban24.com (công ty này bị nhà nước thanh tra vì tội trốn thuế vừa rồi ở Phú Thọ) ; dulichthinhvuong.vn....
Điều chúng ta hy vọng bây h đó là : cái trò copy paste ad mỗi ngày của hàng trăm con người + lợi nhuận từ chương trình đấu giá của nó (cái này khả quan hơn cái kia) = or > số tiền lãi chi trả cho member.

đã cảnh báo ngay từ khi nó vào rồi,âu cũng là phận MMO thôi,ai không tỉnh thì chắc chắn bị dính chưởng

sau vụ này 1/2 newbie sẽ bỏ MMO haizzzzzzzz

Cảnh báo cũng vậy thôi. mmo thì ko có gì là chắc chắn cả, tiền vào tay rồi còn mất huống chi là nằm trên mạng !

Tin mới, phải tiếp tuc cầu nguyện:
[video=youtube;s2w841icVBg]http://www.youtube.com/watch?v=s2w841icVBg&feature=g-all-u[/video]

zeek oi sống thêm 1 năm nữa thôi cũng đc

Cầu cho zeek chết , và mình sẽ cười thật to trên đau khổ của những ai bị mất =))

...Thằng này không đủ tư cách làm TMOD đề nghị ban quản trị khai trừ nó ra không làm ảnh hưởng đến BQT đó

zeek die roj hả, mở tranh chấp PZ đi anh em ơi.

anh em yen tam di, zeek khong die duoc dau. neu ma no die thi 300.000 se tu van. ma no ko lo de 300.000 tu van dau. keo theo hang trieu nguoi nua ma. kec kec:binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom