1 người trong BQT bao che cho scammer

Status
Not open for further replies.
Uy tín của tao không cần mày khẳng định xưa giờ nhiều người tao cho mượn tiền lắm 30pz :D không nhầm gì đâu thích thì nhích thôi cứ post proof tối tao đi học về rồi giải quyết

Trít. Việc của Anh kô liên quan tới em nghe chưa ? A nói kô liên quan thì đừng tham gia. Vấn đề của a a chịu trách nhiệm. Out cái topic này đi, Thằng kia post proof + gọi người bị hại tới đây nhé, Tao với mày giải quyết :)

Trít. Việc của Anh kô liên quan tới em nghe chưa ? A nói kô liên quan thì đừng tham gia. Vấn đề của a a chịu trách nhiệm. Out cái topic này đi, Thằng kia post proof + gọi người bị hại tới đây nhé, Tao với mày giải quyết :)

cái loại quỵt tiền như mày thì ko nên lên tiếng nữa cho thêm nhục :)) ko có tiền đền thì biến để "đại gia" tribt đền tiền cho người bị hại đi.
Tao chỉ quan tâm là người bị scam đc nhận lại tiền của họ thôi ;))

Đợi các pro post proof để lấy lại tiền từ tribt đại gia =)) Mong là đại gia này giữ lời =))

Trình độ kiểu gì mà để hacker nó hack acc rồi làm hại anh em...cậu xem lại mình đi...lại còn chửi bới người khác...đạo đức như cậu thì phải ban vĩnh viễn đi trung tờ rần ạ...

Trình độ kiểu gì mà để hacker nó hack acc rồi làm hại anh em...cậu xem lại mình đi...lại còn chửi bới người khác...đạo đức như cậu thì phải ban vĩnh viễn đi trung tờ rần ạ...

loại nó ban hay ko ko quan trọng ,quan trọng là người bị scam nhận lại tiền :D

Vãi cái 4rum tiền ko thiếu này ,Cả bên nguyên và bị cáo đều hổ báo vãi ,té thôi =))

cần proof nữa team view sang đây xem log chat nhé

Last edited by a moderator:
theo mình thì nick đã bị hack thì cho ban forever đại cho rùi, còn unban làm gì nữa, có gì tạo lại nick khác thì hay hơn :binhsua90:

theo mình thì nick đã bị hack thì cho ban forever đại cho rùi, còn unban làm gì nữa, có gì tạo lại nick khác thì hay hơn :binhsua90:

;)) quen biết BQT thì lo gì ban ;)) thích thì bảo 1 tiếng là đc unban có gì đâu :D đang đợi tribt đại gia vào trả tiền cho người bị hại Còn thằng kêu bị hack kia nó chả sợ ai nên chẳng thèm nhìn rule. Chẳng cần trả tiền vẫn đc unban mà ;))

Bây giờ người bị hại vào hô " chả đáng bao nhiêu, coi như từ thiện đi" nữa thì vui nhỉ :))
ko có đâu ;)) quyền lợi thì phải nhận chứ. Có 1 đại gia trẻ tuổi của forum "TRIBT" đang hô hào có proof thì sẽ send tiền kìa ;))
à quên quote lại phát ko đại gia lại chối ;)) "đại gia" và "trẻ trâu" nó mong manh lắm ;))

Đây này cu post proof cộng nạn nhân và anh trungtran xác nhận đi tao đền cho
trungtrantn xác nhận ;)) dù nó xác nhận hay ko đủ proof vẫn phải đền tiền đi ku àk ;)) còn ku là trẻ trâu thì lên tiếng để mọi người bỏ qua. Loại ăn cho no lo chưa tới thì hay phát ngôn bừa bãi lắm ;)) Mong là ku ko phải dạng trẩu tre ;))

Last edited by a moderator:
tạm thời close topic :D chờ mod hoặc admin vào giải quyết mjk ko đủ thẩm quyền

fifaonline chưa post proof theo quy định. Post proof thời gian rõ ràng rồi mới giải quyết.

Chuyện ban nick, xong unban là do bạn trungtrantn yêu cầu, lúc bị hack thì ban, lấy lại rồi thì unban. Không liên quan đến việc scam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week